Hạng B2
23/10/15
200
512
93
Hôm nay Tôi nhận đươc thư bảo đảm của GMVN KÈM THEO QUYỂN SỔ BẢO DƯỠNG MIỄN PHÍ . Tuần trước Mình vừa bảo dưỡng 15.000km xong , thay bố thắng, kiểm tra khung gầm ..v..v... hết 2.4oo.ooo đồng.
Xe mình chạy nhiều chỉ nay tới cuối năm là hết 50.000 km rối.
Nhưng dù gì thì cũng rât cám ơn GMVN đã quan tâm đến xe của mình . Xe hay chạy đi về trên cao tốc nên rất cần bảo dưỡng thật tốt , mọi cái thật chuẩn có như thế tài xế mới yên tâm cầm lái . Minh đã bị phiền toái tốn kém rất nhiều vế khâu tài xế sau khi xe bị gãy rotuin lái . Một lần nữa cám ơn GMVN.
Chúc mừng bác, sau nhiều phiền toái thì cũng đã có tin tốt lành. Hi vọng hãng quan tâm nhiều hơn nữa đến khâu sau bán hàng để tạo niềm tin và phát triển.

• Like
Reactions: ecoduy
Tập Lái
30/12/15
31
26
18
59
Vậy cũng an ủi phần nao , cũng vẫn là vị GD này ký nhưng lúc trước nói là cá biệt chỉ xe bác bị , nay thì phải thừa nhận là bị hàng loạt rồi nên mới triệu hồi nhiều như thế đó.
Từ đầu khách hàng này hành xử và nói chính xác sụ việc . Nhưng mãi 4 tháng sau GMVN mới thừa nhận cái sai của mình , không đúng phong cách của 1 cty lớn .nhưng thôi có còn hơn không . Biết nhận lỗi là tốt rối .