Tập Lái
30/12/15
31
26
18
59
Thưa quí vị ,
Làm ơn cho hỏi tại sao chủ đề Chevrolet aveo 8000km gảy thước lái bị khóa ???

Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Em nghĩ là chủ thread đã được đền thước lái khác và thỏa thuận xong với GM VN và OS cũng thấy ko nên để nữa => Đóng.

Tập Lái
30/12/15
31
26
18
59
Em nghĩ là chủ thread đã được đền thước lái khác và thỏa thuận xong với GM VN và OS cũng thấy ko nên để nữa => Đóng.
Nếu đúng thế thì bác chủ phải có vài lời với AE trước khi ban quản trị khóa thread

Chỉ cấn cho biết là GMVN đã đến gặp mặt bác chủ như thế là khóa thread được rồi , mọi người sẽ tự hiểu không cần biết chi tiết để làm gì cả .
Như thế mới đúng phong cách là thành viên diễn đàn .
Bao nhiêu AE hóng cái kết quả như thế nào mà lặng bỏ đi như vậy xem ra không đẹp cho lắm,

Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Nếu đúng thế thì bác chủ phải có vài lời với AE trước khi ban quản trị khóa thread

Chỉ cấn cho biết là GMVN đã đến gặp mặt bác chủ như thế là khóa thread được rồi , mọi người sẽ tự hiểu không cần biết chi tiết để làm gì cả .
Bao nhiêu AE hóng cái kết quả như thế nào mà lặng bỏ đi như vậy xem ra không đẹp cho lắm,

Phong cách này ở VN nhiều lắm bác. Bị đụng chuyện la lên bà con xem giùm chứ còn xong việc thì keep silent luôn.

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83

Sao dám làm, khi chưa ngã ngũ bác chủ lên khắp dd nói này nọ rồi...:3dcuoi: