Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Comment cái cho anh em nhẹ lòng, khỏi lăng tăng. Mình từ LÒ đó ra cách đây cũng 3 năm rồi, mình giới thiệu nhiều bạn học DH AN NINH NHÂN DÂN cùng thầy với mình và được phản hồi rất tốt y như mình giới thiệu.
Nói chung học lái xe thì ai không muốn chọn trường tốt và thầy giỏi để học viên nhẹ người.
- Giá fix không phát sinh thêm 1 xu
- Thầy nhiệt tình, vui tính, học hành nghiêm túc không hạch xách học viên (đặc biệt không cafe hay nhậu sau giờ học)
- Giờ học và dạy linh động phù hợp cho anh chị nào còn làm văn phòng như mình.
- Thời gian thi và tốt nghiệp chính xác đến từng centimet
- Xe chạy sa hình thì thoãi mái, chỉ sợ bạn chạy chán rồi không muốn chạy nữa mà thôi.
CÒN GÌ tốt nữa ta? Không nhớ.... Còn chuyện xấu của TRUNG TÂM là hứa 12h00 trưa phát bằng lái thì phải lên nghen, chứ thôi mấy chị réo dữ lắm, không cúp máy được đâu.
Viết dài vì muốn anh em chọn được trường tốt và khỏe, Thanks !
Hahaha. Chính xác.
Em đang học thầy của bác hoangthienle. Ai có muốn học chung thì học. Chẳng PR hay quảng cáo nhưng sự thật có sao nói vậy.

• Like
Reactions: Đạt0409
Tập Lái
7/12/16
2
2
3
31
Hahaha. Chính xác.
Em đang học thầy của bác hoangthienle. Ai có muốn học chung thì học. Chẳng PR hay quảng cáo nhưng sự thật có sao nói vậy.
em học với bác. bác cho em chỗ đăng kí vs tên thầy với

ali
Tập Lái
17/5/16
11
3
3
34
Mấy bạn cho mình hỏi học bên 94 an dương vương dc ko, học phí giờ là bao nhiêu, tks
nghe bảo qua năm lại đổi luật nữa các bác ạ.
Năm vừa rồi đã đổi 2 3 lần, khổ cho 500ae chưa có bằng.
có bằng rồi lòng nhẹ tênh.

Tập Lái
8/12/16
5
2
3
33
Nghe bác nói em tưởng bác học ở Thủ Đức luôn. Bác học bên An Dương Vương cũng thế thôi. Em học ở SNA 3 tháng rồi bác ạ.
Tại em ở trung tâm mà chạy xuống Thủ Đức thì xa quá, bữa đăng kí cũng phân vân lắm nhưng vẫn chọn gói nội thành. Thấy học cũng ok.

Tập Lái
8/12/16
5
2
3
33
nghe bảo qua năm lại đổi luật nữa các bác ạ.
Năm vừa rồi đã đổi 2 3 lần, khổ cho 500ae chưa có bằng.
có bằng rồi lòng nhẹ tênh.
Đúng vậy đó chế, anh Hai e học sau em vướng đợt mới ra thi chấm cảm ứng, may mà cũng trót lọt. Vừa ôm được cái bằng về =D

Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Tại em ở trung tâm mà chạy xuống Thủ Đức thì xa quá, bữa đăng kí cũng phân vân lắm nhưng vẫn chọn gói nội thành. Thấy học cũng ok.
Sương Nguyệt Ánh ở Q1 mà bác. Em chạy lên đó gần hơn là ADV.

Tập Lái
8/12/16
5
2
3
33
Sương Nguyệt Ánh ở Q1 mà bác. Em chạy lên đó gần hơn là ADV.[/
Dù sao em cũng học xong rồi bác ơi, hình như 2 bên cũng của trường hết đó nên học ok lắm. Giáo viên cũng nhiệt tình nữa, vì em nhát nên lái run lắm, nhưng thầy không chửi mà động viên nữa. Học rồi nên chia sẻ ít kinh nghiệm cho mọi người, chứ tùy mỗi người tìm hiểu chương trình rồi đăng kí học nơi uy tín nhé!

• Like
Reactions: anhtuan8817
Tập Lái
21/12/16
1
1
1
33
Mình từ LÒ đó ra nè, THẤY khác ko biết sao chứ thầy dạy mình thì OK. Ko cafe, ko nhậu nhẹt tiệc tùng, không la cà, lâu lâu được thầy mua cho nước suối uống, Fix giá ko phát sinh bất cứ cái gì, thầy nhiệt tình quá nên cuối khóa lấy bằng rủ thầy đi ăn nhưng bị từ chối, ngại quá trời. Lên sân sa hình có thẻ rồi thì muốn tập giờ nào cũng được, tha hồ chạy, chán thì trả xe, thầy dạy toàn cho chạy ngoài đường để cứng tay, mặc kệ xe sau xin vượt thầy cứ nói BÌNH TĨNH, ko vấn đề gì, kệ nó hahahahaha.

Bạn có nhu cầu mình cho số điện thoại của THẦY dạy mình, ko ai nhiệt tình hơn HIC HIC
Cho mình xin sdt của bạn được k

Tập Lái
26/10/16
33
28
18
47
Mình học trường này nhưng ở Hà Nội năm 2005, hôm bữa chở khách đi Ngọc Sương quán, thấy có VP và mấy chiếc xe tập lái, biển 80A ( biển trắng ) trên đường Suong Nguyệt Ánh !

• Like
Reactions: anhtuan8817