Hạng B2
13/6/16
423
885
93
đường trường thì em ko sợ lắm bằng sa hình ạ, mà sao xém bị lập biên bản vậy bác? do mình đưa trước khi thi hay sao ạ?[/QUOTE ]phần lý thuyết thì không cần phải nói nhiều người biết rồi, phần sa hình thì chấm bằng thiết bị cho nên có lo cũng chẳng được chủ yếu là tay nghề cộng với một phần may mắn. Còn phần đường trường thì 50-50 vừa máy vừa sát hạch viên chấm. Thằng bạn em thi C vừa lên xe thi đường trường nó liền tỏ ra biết điều với sát hạch viên liền bị dọa đánh rớt và lập biên bản thế là nó phải rối rít xin lỗi mới được cho thi

• Like
Reactions: coolnt0317
Tập Lái
9/8/16
43
23
8
35
bác súi bậy! Thằng bạn em hồi tháng 10 thi sém bị lập biên bản vì tội hối lộ đó. Tiền nong hay không thì để mấy ông thầy lo nhưng nhìn chung thì người yếu lắm mới rớt ở phần này, mà nếu có lỡ sui mà đậu thì cũng thành hiểm hoạ tiềm tàng cho người khác!

Uh mình làm công khai quá họ ngại và cũng sợ chứ , đến phần đường trường là giáo viên sẽ hỏi các bác có muốn trợ giúp ko ? với lại phần thi cuối chủ yếu cho có chứ làm sao mà rớt được các bác :) họ có dây truyền làm việc hết rồi hi

Tập Lái
9/8/16
43
23
8
35
đường trường thì em ko sợ lắm bằng sa hình ạ, mà sao xém bị lập biên bản vậy bác? do mình đưa trước khi thi hay sao ạ?

em chắc ko lo lý thuyết, tự học để sau này còn tránh bánh mì, phần cuối em có nghe là chuẩn bị money rồi mà ko biết đưa trước khi bắt đầu thi hay sau khi thi đạt vậy bác???

nếu bác thi đạt phần sa hình thì sẽ qua phần thi lái xe đường trường , phần này dễ lắm , bác cứ yên tâm đến khi thi các giáo viên sẽ HD kk :)) nhớ mang theo chút ít tiền là được

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
nếu bác thi đạt phần sa hình thì sẽ qua phần thi lái xe đường trường , phần này dễ lắm , bác cứ yên tâm đến khi thi các giáo viên sẽ HD kk :)) nhớ mang theo chút ít tiền là được
vậy mình đợi họ mở lời trước rồi mới give hả bác? tầm bao nhiêu ạ? 200k hay 500k?

Tập Lái
9/8/16
43
23
8
35
vậy mình đợi họ mở lời trước rồi mới give hả bác? tầm bao nhiêu ạ? 200k hay 500k?

đúng ròi bác , đợt mình thi thì địa điểm thi nằm xa trường sát hạch 2 3 km lận nên dc xe tải chở mười mấy người thi đến 1 quán cafe ngồi đợi đến lượt rồi có gv ra nói mấy em có muốn hỗ trợ không ? 2 xị đó bác :)

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
đúng ròi bác , đợt mình thi thì địa điểm thi nằm xa trường sát hạch 2 3 km lận nên dc xe tải chở mười mấy người thi đến 1 quán cafe ngồi đợi đến lượt rồi có gv ra nói mấy em có muốn hỗ trợ không ? 2 xị đó bác :)
dạ, cảm ơn bác, chỗ địa điểm thi đường trường em đã tới rồi ạ, quán cafe đó cũng vào uống nước rồi, lúc học đường trường thầy nói chỗ này là địa điểm tập kết của các anh chị lúc thi ! em cũng nghe 2 xị !

Tập Lái
18/1/17
1
1
1
48
Mấy bác cho mình hỏi. Mình có đăng ký ở trường này (94 An Dương Vương) từ tháng 8 mà tới bây giờ vẫn chưa có lịch thi. Mình có lên hỏi ngày 17/01/2017 thì nhân viên báo là do sở bắt gắn cảm ứng xe chạy đường trường nên hiện nay vẫn chưa xong nên chưa có thi được. Bác nào đã đăng ký ở đây từ tháng 8 cho mình hỏi đã thi chưa? Cám ơn

• Like
Reactions: anhtuan8817
Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Mấy bác cho mình hỏi. Mình có đăng ký ở trường này (94 An Dương Vương) từ tháng 8 mà tới bây giờ vẫn chưa có lịch thi. Mình có lên hỏi ngày 17/01/2017 thì nhân viên báo là do sở bắt gắn cảm ứng xe chạy đường trường nên hiện nay vẫn chưa xong nên chưa có thi được. Bác nào đã đăng ký ở đây từ tháng 8 cho mình hỏi đã thi chưa? Cám ơn
Qua Tết bác nhé. Đăng kí sau ngày 15/7 là qua Tết mới thi. Bác thi chắc cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4

Tập Lái
9/2/17
1
0
1
33
Mấy bạn học ở đây có kn cho mình hỏi, mắt mình cận 8 độ, đeo kính 9/10, có đc đk học ko, mai mình tính lên đk học. Mình sợ đk học xong đến ngày thi bị đuổi ra thì khổ lắm. Với lại theo mình tìm hiểu thì luật mới 2015 là cận trên 5diop là ko đc học b2, hoang mang quá.

Tập Lái
6/10/16
41
17
8
Mấy bạn học ở đây có kn cho mình hỏi, mắt mình cận 8 độ, đeo kính 9/10, có đc đk học ko, mai mình tính lên đk học. Mình sợ đk học xong đến ngày thi bị đuổi ra thì khổ lắm. Với lại theo mình tìm hiểu thì luật mới 2015 là cận trên 5diop là ko đc học b2, hoang mang quá.

Mình cho bạn số Thấy Dũng bạn cứ gọi hỏi đi nhé duoc thi len DK ko thi do mat cong len chi : 0909638686