Tập Lái
29/12/16
3
0
1
30
mình cũng muốn học ở bên đây nghe các bạn tư vấn nên đã quyết định
các bạn có sdt thầy nào dạy dễ hiểu cho mình xin với
Mới học lái nên còn gà lắm

Tập Lái
29/12/16
3
0
1
30
Mình cũng tốt nghiệp từ trường nầy. do gần chổ làm tiện đi lại.
1. Trường có xe tương đối tốt. vios MT 2013-2014 hay xe tải đời 2013 => xe ok
2. Giờ học linh hoạt. Lấy số thầy rồi tự sắp xếp giờ lên chạy => không giới hạn thời gian chạy sa hình
3. Thầy giáo thì tùy người. Nói chung là nhiệt tình nhưng riêng với trường hợp của mình thì không ( chắc do có ác cảm từ lúc đầu còn vì sao thì....XXXX...)
4. Phí không có phát sinh thêm. ngoại trừ 200k chạy đường trường.
5. Lý thuyết thì 1,2tr.

Đó là trải nghiệm về trường nầy còn những trường khác thì không rành lắm.
Phát sinh gì mà thêm lân 1tr2 nữa vậy bạn

Tập Lái
9/8/16
43
23
8
35
Chào mấy bạn , mình cũng học trường này mới thi xong đợt 19/12 vừa rồi
Có bạn nào thi đợt đó ko nhỉ ? ko biết bao giờ thì mới có bằng nữa mình gọi điện lên trường thì nói 25 ngày làm việc :3dchientrung::3dchientrung::3dgoidien:

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
Chào mấy bạn , mình cũng học trường này mới thi xong đợt 19/12 vừa rồi
Có bạn nào thi đợt đó ko nhỉ ? ko biết bao giờ thì mới có bằng nữa mình gọi điện lên trường thì nói 25 ngày làm việc :3dchientrung::3dchientrung::3dgoidien:

Thi dễ ko bác? em tháng 2 mới thi mà bữa giờ nghỉ, ghép chuồng ngang còn 50/50 ! thi đường trường thì sao bác?

Tập Lái
9/8/16
43
23
8
35
Thi dễ ko bác? em tháng 2 mới thi mà bữa giờ nghỉ, ghép chuồng ngang còn 50/50 ! thi đường trường thì sao bác?
Thi cũng ko khó đâu bác, bác cứ luyện tập chạy nhiều lần và đạp côn với ga đều là được !
Mình thì lo lý thuyết nên cũng bớt chút áp lực , đến phần thi sa hình thì chỉ cần tự tin và chạy thật kỹ 1 chút là đạt , nếu đạt phần sa hình thì phần cuối hoàn toàn yên tâm nhe bác ( phần cuối nhớ chuẩn bị money hihi )

Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Thi cũng ko khó đâu bác, bác cứ luyện tập chạy nhiều lần và đạp côn với ga đều là được !
Mình thì lo lý thuyết nên cũng bớt chút áp lực , đến phần thi sa hình thì chỉ cần tự tin và chạy thật kỹ 1 chút là đạt , nếu đạt phần sa hình thì phần cuối hoàn toàn yên tâm nhe bác ( phần cuối nhớ chuẩn bị money hihi )
bác súi bậy! Thằng bạn em hồi tháng 10 thi sém bị lập biên bản vì tội hối lộ đó. Tiền nong hay không thì để mấy ông thầy lo nhưng nhìn chung thì người yếu lắm mới rớt ở phần này, mà nếu có lỡ sui mà đậu thì cũng thành hiểm hoạ tiềm tàng cho người khác!

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
bác súi bậy! Thằng bạn em hồi tháng 10 thi sém bị lập biên bản vì tội hối lộ đó. Tiền nong hay không thì để mấy ông thầy lo nhưng nhìn chung thì người yếu lắm mới rớt ở phần này, mà nếu có lỡ sui mà đậu thì cũng thành hiểm hoạ tiềm tàng cho người khác!
đường trường thì em ko sợ lắm bằng sa hình ạ, mà sao xém bị lập biên bản vậy bác? do mình đưa trước khi thi hay sao ạ?

em chắc ko lo lý thuyết, tự học để sau này còn tránh bánh mì, phần cuối em có nghe là chuẩn bị money rồi mà ko biết đưa trước khi bắt đầu thi hay sau khi thi đạt vậy bác???