Tập Lái
7/3/17
3
0
1
30
Hom nay minh cung moi di dk . 7tr7 ngta noi hoc 4 5th . Có bạn nào mới dk ko ? Hẹn nhau di hoc cho vui

Tập Lái
16/2/17
23
15
3
34
Chém gió quá bố con miệng nói 3 tháng 15 ngày vào họ hứa với hẹn 8,9 tháng chưa thi nè.
Trường này nó có gói nhanh, mới có sau tết này thôi cụ ơi, người ta gọi là gói "ngoại giao". B2 10 triệu chứ ko có rẻ. Mấy người học khóa thường trước tết còn lâu mới thi. Tiền ít mà hứa hẹn nói 3th rưỡi thi là lừa đảo nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Đh an ninh trụ sở chính thì không biết thế nào. Có cái chỗ 119 Trần Minh Quyền gì đó thì thôi rồi là lầy . Tiền thu 5.8tr lúc học xong cũng thành 9tr nào là tiền thuê xe cảm ứng, thuê bãi, thi thử, lo đường trường. Đăng kí tháng 4 nói tháng 8 rồi 9 thi cuối cùng là tháng 12 mới thi. Bằng thì kếu 15 tới 20 ngày có. Cuối cùng là 38 ngày mới có. Ko lên quậy chắc cũng chưa có dù ngày phát bằng là sau ngày thì 1 tuần. Hồi truớc nó ko được lên trang wweb sở gtvt tphcm, nay ko biết sao lên được rồi. Các bạn nào có ý định học ở chỗ này thì nên làm việc kĩ và nhớ xem kĩ hợp đồng nhé. Ko chờ đợi rước bực dọc vào người đó,.

Tập Lái
16/2/17
23
15
3
34
Đh an ninh trụ sở chính thì không biết thế nào. Có cái chỗ 119 Trần Minh Quyền gì đó thì thôi rồi là lầy . Tiền thu 5.8tr lúc học xong cũng thành 9tr nào là tiền thuê xe cảm ứng, thuê bãi, thi thử, lo đường trường. Đăng kí tháng 4 nói tháng 8 rồi 9 thi cuối cùng là tháng 12 mới thi. Bằng thì kếu 15 tới 20 ngày có. Cuối cùng là 38 ngày mới có. Ko lên quậy chắc cũng chưa có dù ngày phát bằng là sau ngày thì 1 tuần. Hồi truớc nó ko được lên trang wweb sở gtvt tphcm, nay ko biết sao lên được rồi. Các bạn nào có ý định học ở chỗ này thì nên làm việc kĩ và nhớ xem kĩ hợp đồng nhé. Ko chờ đợi rước bực dọc vào người đó,.
Cái trụ sở ở TMQ bạn nói nó là liên kết với trường, gom học viên ăn hoa hồng. Đọc hợp đồng nhớ làm rõ "Thi" là thi tốt nghiệp hay thì sát hạch. Quan trọng là ngày thi sát hạch chứ ko là cứ thấp thỏm chờ phát ốm. Ko tìm hiểu kỹ, em xém bị.

Cái trụ sở ở TMQ bạn nói nó là liên kết với trường, gom học viên ăn hoa hồng. Đọc hợp đồng nhớ làm rõ "Thi" là thi tốt nghiệp hay thì sát hạch. Quan trọng là ngày thi sát hạch chứ ko là cứ thấp thỏm chờ phát ốm. Ko tìm hiểu kỹ, em xém bị.

Đúng rồi bạn ơi. Sau này học xong cầm bằng rồi mới nghiệm mình ngu. Chịu khó chạy lên những trường nào có hẳn sân sa hình , có chức năng đào tạo dạy nghề lái xe đăng kí học thì yên tâm hơn. Mấy vp nho kieu này chỉ thu hồ sơ rồi gửi các trường khác thi TN, vp nó chỉ có chức danh tư vấn thôi. Nên mang tiếng học TT ĐH an ninh nhưng tn thì trường dạynghề lái xe TW3 gì đó, rồi Trường Vinh Truờng An tùm lum . Vừa tốn tgian chờ đợi, vừa ức chế.

Vào thẳng trường an ninh thì giờ đóng bao nhiêu tiền cho bằng B2 nhỉ?Mà học ở trường thì thoải mái thực hành luôn hả bạn, không quy định số giờ học hay sao?
Bạn mà vào mấy thằng trung tâm ĐH an ninh của bác google cho thì có vẻ chờ lâu đấy. Bọn chúng chỉ là partner thôi nên hồ sơ bạn sẽ được ngâm dài dai.tốt nhất đến thẳng trụ sở chính ở Thủ Đức mà đk bạn ạ. Còn trung tâm nào thật hay giả bạn lên trang wweb sở gtvt tphcm mà xem. Có cả lịch thi, lịch sát hạch ngày đậu sát hạch luôn.

• Like
Reactions: tanthanhkt10
Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
Mọi người ai ở các quận gần Thủ đức hoặc có thể chạy lên Thủ đức thì vào trực tiếp trong trường chính mà đăng ký để khỏi bị mất tiền oan nhé. Đăng ký ở trường chính, học và thi tại đó luôn. Nhớ vào thẳng trong trường chứ đừng đăng ký ở bất kỳ chỗ nào ngoài cổng trường hay gần gần đó nhé.

• Like
Reactions: dreambikersg83
Thông báo: học phí học lái xe B2 tại trường Đào tạo và sát hạch lái xe Đại Học an Ninh nhân Dân tăng thêm 1tr5/ học phí hiện tại. Hạng C tăng 2tr/ học phí hiện tại nhé.
Trân trọng.

Tập Lái
6/10/16
41
17
8
Tình Hình update cho 500 ae là giá học phí sau tết đã tăng rồi nhé sẽ update cho mấy anh em sau khó có thông tin nhé

Còn máy bác nào đóng học phí năm 2016 thì xác định cmn là chờ dài cổ đi nhé, là vì phải đợi mấy chú học gói VIP thì trước và hết thì mới tới gói cùi pắp của các anh em vì vây có bác nào mà phải đợi trên 6 tháng thì cố gắng đợi nhé và cố gắng đi học sa hình nhiều nhé.