Tập Lái
6/10/16
41
17
8
Kinh nghiem cho mấy bạn mới tìm hiểu và muốn đk,
1. Nên lên mạng tìm hiểu kỹ trung tâm đó như thế nào ( có bị dính phốt không.. nho xem ky nhé..)
2. Là trung tam đó có sân sa hình khong nhé, có truong lop gì ko hay chỉ là ( cò trung tâm xong dem bán mình cho trung tam khác.)
3. Da số may trung tam danh vào tâm lý day lý thuyết, huong dan làm lý thuyet để lấy thêm tiền (nhưng thực chất chẳng dạy gì nhiều vi co bản nó cung giong nhu minh tu hoc)....cái này thì ko cần nhé tự học được hết ( còn về phần mẹo để thi lý thuyết thì len google search tim là duoc. anh em nao ngai hoc hoac ko có thoi gian hoc thi cứ vào học thuc hành rồi hỏi nhỏ thay xem sao..nên hỏi nhiều ng de bik duoc giá chính xác nhé
4. Còn phần thực hành em nói thật máy bác cứ chạy thuong xuyên/tap thuong xuyen nhé là sẽ đươc hết. Bác nào yếu hoac máy chị em phu nữ thì nen cho KIA xe tải cho dễ hoc và de thi đậu nhé...=>>>>Chốt lai thi thuc hành là do máy bac có thuong xuyen di tap ko,co chiu khó hay khong thui nhé, còn thay nào day thì cung như nhau cả thui, nhieu lúc học trò chỉ học trò còn thấy dễ hơn là thầy chỉ hoc trò nữa nhé...hiihi..
5. còn thi đường truong thì như máy bác kia nói đó, chỉ lả thủ tục nhưng phải chuận bi..xxx nhé.

=>> Còn riêng em thì học ở ĐH AN NINH NHÂN DÂN hoc thầy Dũng nhé 0909638686. ở đây có rất nhiều thầy mấy bác muốn học thầy nào thì cũng như nhau cả thôi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: clymipt
Hạng B1
8/8/16
59
19
8
37
Các bác né cái trường 119 trần minh quyền ra nhé cam kết học 4 tháng thi nhung 7 tháng vẫn chưa co lịch thi. Mang tiếng trường sn ninh nd nhung thực chất ko phải vậy. Em bị lừa đau đớn giờ chỉ viết ngồi chờ

• Like
Reactions: Lips and DriveSafe
Hạng B2
13/6/16
423
885
93
Các bác né cái trường 119 trần minh quyền ra nhé cam kết học 4 tháng thi nhung 7 tháng vẫn chưa co lịch thi. Mang tiếng trường sn ninh nd nhung thực chất ko phải vậy. Em bị lừa đau đớn giờ chỉ viết ngồi chờ
Không phải là em bị lừa đâu! Tình hình chung nó vậy, kể cả ngay suối tiên cũng bị tình trạng như vậy do lượng hồ sơ đăng ký quá nhiều mà chỉ tiêu được duyệt hàng tháng của trường có hạn. Chỉ là chỗ em học là chi nhánh, không được ưu tiên và lại không giải thích cho em hiểu ngay từ đầu. Chia buồn với em.

Hạng B1
8/8/16
59
19
8
37
Không phải là em bị lừa đâu! Tình hình chung nó vậy, kể cả ngay suối tiên cũng bị tình trạng như vậy do lượng hồ sơ đăng ký quá nhiều mà chỉ tiêu được duyệt hàng tháng của trường có hạn. Chỉ là chỗ em học là chi nhánh, không được ưu tiên và lại không giải thích cho em hiểu ngay từ đầu. Chia buồn với em.
Giờ sắp đi cong tac mà lich thi chưa có xa mịt mờ ko biết sao...

Hạng B1
8/8/16
59
19
8
37
Còn cái trường lái Hoàng Gia thì treo đầu dê (bằng C) nhưng ko dạy, chỉ đào tạo B1,2 thôi. E hỏi lý do, cô bé nào đó nói "em không biết giải thích sao cho anh hiểu cả".
Bạn vô thang truong mà đk đừng qua thầy cô j cả sau nay khó noi. Khi đk bat no viet cam kết tg học ko là nhu minh vở lở hết

• Like
Reactions: dosonpk
Tập Lái
16/2/17
23
15
3
34
Bạn vô thang truong mà đk đừng qua thầy cô j cả sau nay khó noi. Khi đk bat no viet cam kết tg học ko là nhu minh vở lở hết
Xong rồi, nộp trước 1 nửa rồi. Dẫu sao họ cũng là giảng viên dạy tại trường lái đó chứ ko phải thầy ở ngoài, nên ko dám làm láo đâu :D Coi như mình làm chuột bạch đi.

Nhưng theo như thầy đó nói thì bạn 7 tháng rồi mà chưa có danh sách thi là đúng rồi :D

Hạng B1
8/8/16
59
19
8
37
Sa
Xong rồi, nộp trước 1 nửa rồi. Dẫu sao họ cũng là giảng viên dạy tại trường lái đó chứ ko phải thầy ở ngoài, nên ko dám làm láo đâu :D Coi như mình làm chuột bạch đi.

Nhưng theo như thầy đó nói thì bạn 7 tháng rồi mà chưa có danh sách thi là đúng rồi :D

sao mà đúng mình nộp hồ sơ ở chổ no noi là vp truong. Đo, no noi 4 thang thi ma gio thanh 9 thang 10 ngay đo. Trong khi ban minh hoc ben Hoang gia sau minh 1 thang la t9 va thang 1 thi co bang tu truoc tet

Attachments

Tập Lái
16/2/17
23
15
3
34
Sa

sao mà đúng mình nộp hồ sơ ở chổ no noi là vp truong. Đo, no noi 4 thang thi ma gio thanh 9 thang 10 ngay đo. Trong khi ban minh hoc ben Hoang gia sau minh 1 thang la t9 va thang 1 thi co bang tu truoc tet
Ở tp hiện chỉ có 2 chỗ đó là Hoàng Gia và trường Nhân Dân này là cơ lớn thì thi trước. Nhưng HG ko đào tạo giấy C.
Trường An Ninh sau tết mới có khóa thi nhanh, B2 tầm 3 tháng 15 ngày, 9 triệu.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/2/17
2
1
3
29
e vừa đăng ký ở đh an ninh (đối diện suối tiên) lúc sáng nay , học phí trọn gói cả thi luôn là 7.7tr đóng lần đầu là 3,5tr còn lại đóng trước thi , học và thi trong vòng 3,5 tháng . mấy a đi nhớ đề phòng kẻo cò rất nhiều , vào thẳng trong chỗ ghi danh đừng hỏi bảo vệ , bảo vệ cũng chỉ cổ cò luôn , e vào gặp tưởng là ghi danh thật ai ngờ là cò e nghi nên về hôm sau mới lên , vào cổng là đi vào hướng bên phải , trong phòng ghi danh có 3 chị , có máy tính giấy tờ rất nhiều chứ k phải phòng có 1 cái bàn với vài cái hồ sơ nha , xém xí bị lừa nó bắt đóng 8tr4 , muốn hỏi gì thêm thì cứ ra phòng ghi danh đó mà hỏi chứ mấy người đt cho mình toàn cò cả đừng nghe họ

• Like
Reactions: Scar12
Hạng B2
13/6/16
423
885
93
e vừa đăng ký ở đh an ninh (đối diện suối tiên) lúc sáng nay , học phí trọn gói cả thi luôn là 7.7tr đóng lần đầu là 3,5tr còn lại đóng trước thi , học và thi trong vòng 3,5 tháng . mấy a đi nhớ đề phòng kẻo cò rất nhiều , vào thẳng trong chỗ ghi danh đừng hỏi bảo vệ , bảo vệ cũng chỉ cổ cò luôn , e vào gặp tưởng là ghi danh thật ai ngờ là cò e nghi nên về hôm sau mới lên , vào cổng là đi vào hướng bên phải , trong phòng ghi danh có 3 chị , có máy tính giấy tờ rất nhiều chứ k phải phòng có 1 cái bàn với vài cái hồ sơ nha , xém xí bị lừa nó bắt đóng 8tr4 , muốn hỏi gì thêm thì cứ ra phòng ghi danh đó mà hỏi chứ mấy người đt cho mình toàn cò cả đừng nghe họ
học và thi trong vòng 3,5 tháng thì đâu cũng vậy vấn đề là chừng nào lớp học của bác mới chính thức bắt đầu (trên giấy tờ) bác nên hỏi kỹ chứ nhiều khi lại thất vọng. Có thể sau tết ít người học nên lớp của bác được khai giảng luôn.