Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
đang học chưa lấy bằng nhưng nghe cũng nôn nôn nhợ. nhưng tui nghe nói phí này tăng thì phí kia giảm thôi, nhà nước mình mà, dễ j ăn mấy dụ này... VỚi lại thi cử thì chưa biết mà sao tui học lái xe có 7h thực hành học 2 buổi là xong, nói thật chứ còn chưa loạng choạng nữa mà kết thúc khóa, cũng tội ngu ko chịu xem kĩ hợp đồng... nó đâu ghi giờ đào tạo, toàn nói miệng bảo 14h thực hành, giờ học 2 THẰNG CHIA ĐÔI RA= XONG FIM
mấy chú nộp tiền vào mới vỡ mộng, học mấy tiếng đó xem như lấy căn bản rồi thuê xe tập tiếp chú nhé. học 7h mà thi cử cái giề :eek::eek::eek:
chúc chú sớm có cái bằng chạy nhé :p

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
36
mà đợt này nghe nói cho mấy anh em khuyết tật được thi, không biết thự hư thế nào vậy mấy chú

Tập Lái
18/8/17
9
2
3
33
mà đợt này nghe nói cho mấy anh em khuyết tật được thi, không biết thự hư thế nào vậy mấy chú
ông chú mình bữa cũng hỏi vụ này, mà đi khám sk ở bệnh viện khó quá. Từ giấy tờ vào thực tế nghe co ve xa vời.

Tập Lái
19/8/17
4
1
3
32
m đi học thì có cái giấy canh, nói chứ tới đó cũng canh một mắt và cảm nhận là chính
bài này bị rớt trừ 5 điểm nên nhờ cao kiến khác :D:D
chị Kim Nhã, chị thi rồi hả chị, em cũng đang muốn học quá mà còn lo lắng nhiều thứ, thấy các anh nam bàn nơi học, giá cả ùm xèo rồi mình là nữ nữa không biết học có khó không?

• Like
Reactions: lenhut0682
Tập Lái
18/8/17
15
3
3
41
đây chính nó http://truonghoclaixeoto.com/ KHu quận 10 này dính nhiều phốt lắm rồi, toàn 1 lũ ra, ai học né Q10 nha mấy bác, mấy đứa này ko biết làm ăn kiểu gì mà sở giao thông ko dẹp đi nhỉ
đó mấy nơi này bác nào dính vào như em rồi thì phát rồ, phát khổ cả lên.
Học xong rồi còn lang bang tìm trường khác mà tập lái, chứ học nhiêu đó lấy bằng còn khó nói chi là chạy với lái xe

Tập Lái
18/8/17
15
3
3
41
chị Kim Nhã, chị thi rồi hả chị, em cũng đang muốn học quá mà còn lo lắng nhiều thứ, thấy các anh nam bàn nơi học, giá cả ùm xèo rồi mình là nữ nữa không biết học có khó không?
mấy chị nữ học lưu ý né mấy trường tư bên quận 10 ra nhé, để dính như tôi rồi kêu than chả được cmnr

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
Nữ hay nam cũng có ng tâm lí mạnh, người học nhanh học chậm, quan trọng là m thik là được.
Nữ đi xe máy thì còn sợ thua nam, chứ ngồi trong oto đánh lái nhẹ nhàng, quan trọng là kĩ năng.
Lúc trc C đăng kí 1 trường kinh khủng nên ko giới thiệu được, còn C lại thuê xe của 1 trường khác học. C thấy ở đây vẫn có 1 vài kẻ chắc là đối thủ vào chê bai lịch thi C ko biết, chứ đào tạo phải gọi là đỉnh. C ko quan trọng việc có bằng sớm hay muộn mà là cái bằng ra nó chất vì người dạy cho m những bước đi đầu tiên, kinh nghiệm ăn theo sau này... mới rất rất quan trọng