Tập Lái
18/8/17
18
5
3
43
Cái này copy của Bạn J ak nè, mình có đọc rồi,
Báo spam nick ảo, copy của nta luôn mới ghê
Biến ra khỏi hội nha, tốt xấu thì để người đã học nta chia sẻ, còn cạnh tranh ko lành mạnh thì thua
Bạn này nói đúng rồi, mình đã đọc cmt này trước đó, hội là nơi anh/em chia sẻ với nhau kinh nghiệm, cho những người còn thắc mắc tìm được địa chỉ tin cậy, sao lại có những thành phần như này mình thấy không ổn lắm.

Tập Lái
18/8/17
9
2
3
33
Bạn này nói đúng rồi, mình đã đọc cmt này trước đó, hội là nơi anh/em chia sẻ với nhau kinh nghiệm, cho những người còn thắc mắc tìm được địa chỉ tin cậy, sao lại có những thành phần như này mình thấy không ổn lắm.
Bởi thế, thật giả lẫn lộn, anh/em nào muốn tìm địa chỉ học thì tìm hiểu cho kỹ, có thể test nếu cần. Cũng đừng quá tin vào bất cứ ai hết, chính mình kiểm định mới được, chất lượng hay không rõ ngay ấy mà.

Tập Lái
18/8/17
9
2
3
33
mình có anh trai đang chuẩn bị lên dấu FC, mà sao bảo là phải 3 năm kinh nghiệm mới lên được hả cả nhà. Sao luật thay đổi liên tục vậy ta, biết đường nào lần. khổ quá :((

• Like
Reactions: anhtuan8817
Tập Lái
18/8/17
31
6
8
Bởi thế, thật giả lẫn lộn, anh/em nào muốn tìm địa chỉ học thì tìm hiểu cho kỹ, có thể test nếu cần. Cũng đừng quá tin vào bất cứ ai hết, chính mình kiểm định mới được, chất lượng hay không rõ ngay ấy mà.
Anh này nói chuẩn, những thành phần chơi xấu làm thay đổi bản chất của hội.
các anh chị em cẩn thận nhé.

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
mình có anh trai đang chuẩn bị lên dấu FC, mà sao bảo là phải 3 năm kinh nghiệm mới lên được hả cả nhà. Sao luật thay đổi liên tục vậy ta, biết đường nào lần. khổ quá :((
ĐỢi bác nào có kinh nghiệm giúp cho Bro chứ FC thì ko rành, lái xe contener thì xa vời quá hiihi

Tập Lái
18/8/17
28
7
3
35
hình như luật cũng mới đổi đây thôi, lên 3 năm rồi nhưng mà chưa thấy đổi bài như mấy hạng b.

Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Cũng là chi nhánh nhưng em thấy 65 Sương Nguyệt Ánh ổn nhất. Em học ở đó ra nên khá tin tưởng. Từ thầy dạy cho đến cả trang thiết bị. Em chưa thấy ai phàn nàn về thầy em. Hehe. Công nhận em hên thật.

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
Cũng là chi nhánh nhưng em thấy 65 Sương Nguyệt Ánh ổn nhất. Em học ở đó ra nên khá tin tưởng. Từ thầy dạy cho đến cả trang thiết bị. Em chưa thấy ai phàn nàn về thầy em. Hehe. Công nhận em hên thật.
Làm sao B biết tất cả học viên đăng kí với Thầy của Bạn, để biết có bị phàn nàn ko? Hay Bạn là sale