Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
mấy chị nữ học lưu ý né mấy trường tư bên quận 10 ra nhé, để dính như tôi rồi kêu than chả được cmnr
cám ơn B, đã dính và một ruột kinh nghiệm, đút kết, nên thuê xe ở 1 nơi m đang chọn trước, thầy giáo đào tạo tốt và có tâm thì mới nên chọn trường đó để dự thi

Tập Lái
19/8/17
4
1
3
32
Nữ hay nam cũng có ng tâm lí mạnh, người học nhanh học chậm, quan trọng là m thik là được.
Nữ đi xe máy thì còn sợ thua nam, chứ ngồi trong oto đánh lái nhẹ nhàng, quan trọng là kĩ năng.
Lúc trc C đăng kí 1 trường kinh khủng nên ko giới thiệu được, còn C lại thuê xe của 1 trường khác học. C thấy ở đây vẫn có 1 vài kẻ chắc là đối thủ vào chê bai lịch thi C ko biết, chứ đào tạo phải gọi là đỉnh. C ko quan trọng việc có bằng sớm hay muộn mà là cái bằng ra nó chất vì người dạy cho m những bước đi đầu tiên, kinh nghiệm ăn theo sau này... mới rất rất quan trọng
cảm ơn chị Kim Nhã nhé, chị học lái ở đâu thế? em cũng không cần lấy bằng sớm đâu mà quan trọng chất lượng vì nhà chưa có xe nhưng vì chồng em qua năm mua xe nên cũng đua đòi học hỏi theo. hihi

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
cảm ơn chị Kim Nhã nhé, chị học lái ở đâu thế? em cũng không cần lấy bằng sớm đâu mà quan trọng chất lượng vì nhà chưa có xe nhưng vì chồng em qua năm mua xe nên cũng đua đòi học hỏi theo. hihi
C ko thik ai bảo cò mối pr j ở đây, nên nói thẳng, E hỏi thì C chia sẻ, cảm nhận của C thì ok còn E, E hãy test bằng cách thuê 2h học lái thử trước đi rồi cảm nhận bằng cái tâm mình, ok thì hãy đăng kí học, ko thì thôi, ở đâu cũng vậy. Vào test trước rồi hãy học nhé, lo cho m là chính, đừng tin ai kể cả C
Thuê xe người ta đào tạo như lấy bằng, ko khác gì, học ok thì làm hồ sơ thi B2, còn ko lại hành trình thuê xe tiếp :D:D
http://www.trungtamdaynghelaixe.com/thue-xe-tap-lai-bo-tuc-tay-lai-tphcm

Tập Lái
19/8/17
4
1
3
32
C ko thik ai bảo cò mối pr j ở đây, nên nói thẳng, E hỏi thì C chia sẻ, cảm nhận của C thì ok còn E, E hãy test bằng cách thuê 2h học lái thử trước đi rồi cảm nhận bằng cái tâm mình, ok thì hãy đăng kí học, ko thì thôi, ở đâu cũng vậy. Vào test trước rồi hãy học nhé, lo cho m là chính, đừng tin ai kể cả C
Thuê xe người ta đào tạo như lấy bằng, ko khác gì, học ok thì làm hồ sơ thi B2, còn ko lại hành trình thuê xe tiếp :D:D
http://www.trungtamdaynghelaixe.com/thue-xe-tap-lai-bo-tuc-tay-lai-tphcm
cảm ơn chị, em đăng kí học tốt. Bữa nào hẹn chị em mình cf nhé!

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
cảm ơn chị, em đăng kí học tốt. Bữa nào hẹn chị em mình cf nhé!
OK e nè, đợt này C cày qua nắm kiếm con Kia lái chơi, thấy đi xe hơi thik quá rồi, đi xe máy sài gòn nắng mưa thất thường nữa :D:D

• Like
Reactions: Tập lái b2
Tập Lái
23/8/17
18
4
3
Mấy anh chị học trường nào cũng phải tìm hiểu kỹ nhé
Chứ e nói thật là bố đếch lịch sự nổi với tụi này, tư vấn mạnh miệng lắm 27h đào tạo, đcm chứ tính giờ học lý thuyết vô đó, chưa nói lừa đảo gì sau khi học thì nội cái quảng cáo đã thấy gian dối rồi. từ đầu lên nghe tư vấn là muốn đập tan cái chỗ này rồi, nhưng nhịn vì nghe an ninh, kêu ông bác gọi lên an ninh thì làm béo gì có nó, thằng em t lỡ đang học rồi, t chờ ko ra trò thì cho tụi bây xong đời luôn... thằng em ngu vãi ra, 27h xuống còn 10h mà cũg đki, gặp bố thì tao đập cho sml luôn
View attachment 783574
bộ mặt thật của tụi nó đây. tụi 119 Trần Minh Quyền Quận 10 + 94 An Dương Vương Quận 5 cùng 1 ruột hết. em cũng là nạn nhân đây mọi ng nên tránh xa!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
23/8/17
18
4
3
Chứ e nói thật là bố đếch lịch sự nổi với tụi này, tư vấn mạnh miệng lắm 27h đào tạo, đcm chứ tính giờ học lý thuyết vô đó, chưa nói lừa đảo gì sau khi học thì nội cái quảng cáo đã thấy gian dối rồi. từ đầu lên nghe tư vấn là muốn đập tan cái chỗ này rồi, nhưng nhịn vì nghe an ninh, kêu ông bác gọi lên an ninh thì làm béo gì có nó, thằng em t lỡ đang học rồi, t chờ ko ra trò thì cho tụi bây xong đời luôn... thằng em ngu vãi ra, 27h xuống còn 10h mà cũg đki, gặp bố thì tao đập cho sml luôn
View attachment 783574

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
bộ mặt thật của tụi nó đây. tụi 119 Trần Minh Quyền Quận 10 + 94 An Dương Vương Quận 5 cùng 1 ruột hết. em cũng là nạn nhân đây mọi ng nên tránh xa!
Bạn làm bên trường nào hả, sao có thể phân thân học 2 nơi để biết cả 2 ko tốt vậy
Ở đây là hội chia sẻ, ko dành cho cò mối, đối thủ cạnh tranh ra ngoài chơi nha.
KO biết 2 chỗ kia tốt xấu ntn chứ thấy bác là NGHI lắm

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
View attachment 783574
Cái này copy của Bạn J ak nè, mình có đọc rồi,
Báo spam nick ảo, copy của nta luôn mới ghê
Biến ra khỏi hội nha, tốt xấu thì để người đã học nta chia sẻ, còn cạnh tranh ko lành mạnh thì thua