Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Làm sao B biết tất cả học viên đăng kí với Thầy của Bạn, để biết có bị phàn nàn ko? Hay Bạn là sale
Kaka...thứ 1: bạn cứ theo dõi từ đầu topic xem tôi đã nhờ ai mà đi học lái ở SNA. Và xem thử tôi đã vào topic này từ khi nào để xin học lái xe.
Thứ 2: chúng tôi mỗi lần học từ 3-4 học viên. Tôi nói chuyện với họ rất nhiều và thậm chí bây giờ anh em vẫn cafe với nhau. Ai cũng nhắc đến thầy và thậm chí bản thân tôi cũng từng thấy rất nhiều lần về điều đó.
Thứ 3: tôi đang đặt nghi vấn bạn là sale của trung tâm khác? Oke la?

Tập Lái
23/8/17
18
4
3
Bạn làm bên trường nào hả, sao có thể phân thân học 2 nơi để biết cả 2 ko tốt vậy
Ở đây là hội chia sẻ, ko dành cho cò mối, đối thủ cạnh tranh ra ngoài chơi nha.
KO biết 2 chỗ kia tốt xấu ntn chứ thấy bác là NGHI lắm

xin lỗi bạn mới nên tự xem lại. bạn ngồi chầu chực comment cho ngta làm gì vậy? bạn là nhân viên bên 94 An Dương Vương Q5 à? Tạo nick ảo để trôi comment xấu à? tôi còn post cho tới khi mng biết bộ mặt thật mất dạy của các bạn. cứ yên tâm

• Like
Reactions: anhtuan8817
Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
xin lỗi bạn mới nên tự xem lại. bạn ngồi chầu chực comment cho ngta làm gì vậy? bạn là nhân viên bên 94 An Dương Vương Q5 à? Tạo nick ảo để trôi comment xấu à? tôi còn post cho tới khi mng biết bộ mặt thật mất dạy của các bạn. cứ yên tâm
Hay quá bác ơi. Em nghi sale của nơi khác.
Hoho...em là học viên ra trường mà còn bị nghi là sale. Cứ xem từ đầu topic sẽ biết em học lái xe do bác @hoangthienle giới thiệu mà. Hoho

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
HAY, diễn giỏi lắm... vừa ăn cướp vừa la làng, biết tất cả mọi người, tất cả mọi nơi. DUYỆT!
Ở đây là để chia sẽ, còn không vãi nhau, tạo nghiệp thì mời tự xử. Chắc Bạn kiếm lúa giỏi lắm nên mới chầu chực ntn đúng ko?? :D:D

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
Hay quá bác ơi. Em nghi sale của nơi khác.
Hoho...em là học viên ra trường mà còn bị nghi là sale. Cứ xem từ đầu topic sẽ biết em học lái xe do bác @hoangthienle giới thiệu mà. Hoho
Đây chẳng tin ai hết, tự chắt lọc thông tin thôi, ai cũng nói tốt về minh, ko gặp mặt nhau tha hồ chém gió kkk

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
nhà có điều kiện mà rãnh ko biết làm online chơi ko dc à, chém ai, chưa chê ai và ko khen ai,
tự mà kiểm chứng thôi, Đúng là VN nghèo hoài vì có những thành phần này
Chia sẻ thì bảo chém gió, ko nói thì ích kỷ mà nói sai thì haha cho đứa nào ngu đứa đó chết

Tập Lái
15/3/17
44
12
8
32
Học bên Thành công như shit mà sale cái quần gì, chẳng lẽ bảo qua đó học đi, vãi
Còn lịch sự ko nhắc tên nó ra vì cái j cũng để cho nta một lối thoát, hay Bạn thik khơi ra để có j chém nta, fuck

Hạng B2
29/8/16
102
76
28
32
Học bên Thành công như shit mà sale cái quần gì, chẳng lẽ bảo qua đó học đi, vãi
Còn lịch sự ko nhắc tên nó ra vì cái j cũng để cho nta một lối thoát, hay Bạn thik khơi ra để có j chém nta, fuck
Sale ADV nên chém TC là đúng rùi? Fuck người ta làm gì? Có gì để fuck ko? ĐEM CÁI ĐÓ CẤT ĐI, đừng fuck bậy fuck bạ người ta lại nói ĂN TẠP