Hạng B1
11/9/08
54
5
8
Chào các bác,
Em thấy Pre của một bác trong diễn đàn độ 02 ống bô nhìn hay hay nên cũng muốn làm. Xin hỏi là muốn độ bô và nâng đít em Pre thì làm ở đây, hết khoảng bao nhiêu xiền? Cám ơn các bác.

Tập Lái
12/12/06
29
1
0
Nếu bác ở Đà Nẵng thì liên lạc với em nhé. Giá tốt dành cho thành viên OS.

Hạng B1
11/9/08
54
5
8
Cám ơn bác Quangmup, mình ở Vũng Tàu. Gara nào ở SG hay VT là OK nhất.

Hạng B2
20/6/05
233
3
0
HCM
Pô xe: thì bác nên ghé Marco 190 hay 192 Trần Bình trong, Q5 (ngay ngã tư với ADV) .... em đã làm pô ở chỗ này ... giá có thể đắt hơn ở tiệm VN 20% nhưng hàng đúng xịn của cty Mã Lai ... mà cách lắp gáp thì bảo đảm bác sẽ thấy Pro nhất SG này (em chỉ thấy sao nói vậy).

Theo em độ 2 bô thì nhìn đẹp nhưng có thể sẽ làm dư hơi máy ... hụp hơi khi sang số (1.8 AT & MT đều bị) .... mà tiếng pô sport nghe rất sướng nhưng nếu chạy hoài thì "nhức đầu" lắm ... Cuối cùng em khuyên bác kiếm làm sao mua được cây bô Varex (Marco o có pô này) ... bảo đảm "Phê".

Bô có thể đóng mở Van = remote. Êm như zin hoặc Ù Ù như Sport

Bữa nào bác vào SG mà muốn nghe thử cây pô Varex thì kiếm em

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/6/05
233
3
0
HCM
Đúng là nhiều thằng Mỹ (4-5 thằng) ... nhưng em thấy nó rất đáng đồng tiền, khi chở em bé hoặc người lớn trong xe thì cứ khóa nó lại .... & tiết kiệm được tiền khi gặp mấy chú XXX ... em đã thoát nhiều lần rồi.

I_love_car nói:
Pô xe: thì bác nên ghé Marco 190 hay 192 Trần Bình trong, Q5 (ngay ngã tư với ADV) .... em đã làm pô ở chỗ này ... giá có thể đắt hơn ở tiệm VN 20% nhưng hàng đúng xịn của cty Mã Lai ... mà cách lắp gáp thì bảo đảm bác sẽ thấy Pro nhất SG này (em chỉ thấy sao nói vậy).

Theo em độ 2 bô thì nhìn đẹp nhưng có thể sẽ làm dư hơi máy ... hụp hơi khi sang số (1.8 AT & MT đều bị) .... mà tiếng pô sport nghe rất sướng nhưng nếu chạy hoài thì "nhức đầu" lắm ... Cuối cùng em khuyên bác kiếm làm sao mua được cây bô Varex (Marco o có pô này) ... bảo đảm "Phê".

Bô có thể đóng mở Van = remote. Êm như zin hoặc Ù Ù như Sport.

Bữa nào bác vào SG mà muốn nghe thử cây pô Varex thì kiếm em

e thử cây pô Varex thì k

Ồ cảm ơn bác, em xin đính chính lại là địa chỉ bên em ở 196C-196D Trần Bình Trọng, phường 4, quận 5, HCM.
Ngay ngã tư Trần Bình Trọng - An Dương Vương đó bác.
Nếu các bác có nhu cầu lắp pô Marco, mời các bác ghé qua em nhé!
Cảm ơn các bác nhiều!

Tập Lái
31/1/09
19
0
0
44
Da Nang
Bác Quangmup cho giá rổ đi. Mình ở ĐN đây, nếu thấy được thì làm một cái.

Hạng B2
11/8/09
313
1
18
Nếu Bác ở XìGòn ra khu Trần Phú nhe Bác.đoạn gần Vòng xoay Nguyễn Van Cừ ,nguyễn Chí thanh.chúc Bác có tiếng gầm oách...