Hạng C
6/3/11
842
591
93
haizz , có thì đi
ko có thì thuê
chứ mượn mượn mà ko trách nhiệm thì bó tay

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B1
19/10/20
70
406
53
53
Có khi người nhà bên vợ.

Gì chứ làm căng thì mất công lục đục.

Cái này......tùy hoàn cảnh, vui lòng không ném đá em.

Riêng em thì......không ai dám mượn xe vì .........cũ quá toàn 20-30 năm :D.
chính xác là thằng em vợ nha bác, bác chủ bảo vợ k muốn cho mượn nhưng cũng ngại và kết quả như trên

• Like
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Nhỏ bạn thân nó gởi xe ở nhà xe CQ em, nó đưa cho em cái chìa khóa luôn để di chuyển xe khi cần.

Hôm đó hết giờ làm, trời mưa dai nhách, em đang không khỏe trong người vì bị cảm sốt không dám đội mưa đi xe máy về. Nhỏ bạn biết vậy nên gọi điện kêu em lấy xe nó về nhà đi chứ đi xe máy mắc mưa sẽ bệnh nặng thêm.

Kết quả là em ậm ờ với nó cho qua chuyện rồi đón taxi đi về nhà.
Tiếc vậy, kết thúc không có hậu, mới nghe cứ nghĩ "a đánh lái về nhà e, rồi lái được gì nữa thì lái luôn..." :cool:

Hạng B1
17/12/19
94
108
33
44
Người thân này chắc bố vợ nên chủ thớt mới ngậm bồ hòn mà đi sửa xe chứ ko có người thân nào mà lạ vậy không chịu chi phí sửa chữa.

• Like
Reactions: ngoc19889
Hạng B2
5/5/19
186
743
94
35
thành phố HCM
post than vãi vậy thôi chứ kiểu gì chả đi đòi tiền, thà trầy nhẹ ko nói còn đây đâm vào tưởng, người mượn cũng biết, ko lẽ chí phèo ko trả xu nào.
không đòi nha bác, em có đọc được bài này trên facebook. Bác chủ bảo thằng em vợ còn k có xin lỗi ổng mà xin lỗi vợ thôi. Bởi mới thấy

Hạng B2
19/6/19
358
1.280
101
44
chạy quái gì mà tự đâm vào tường được hay thế? đâm vaò tường mà 30m là còn ít đó, chứ đâm mạnh có khi bay luôn cái đầu xe. Bởi vậy, mấy thanh niên mà hay mượn xe toàn là lái yếu, chứ lái mà kĩ và chắn chắn thì ai mà keo

• Like