Hạng D
18/4/15
1.406
10.995
113
Tùy người thôi, có đứa gần 50t rồi mà cứ 4 hải trai huynh đệ thì vợ con chỉ có thiệt!

Hạng D
18/4/15
1.406
10.995
113
chạy quái gì mà tự đâm vào tường được hay thế? đâm vaò tường mà 30m là còn ít đó, chứ đâm mạnh có khi bay luôn cái đầu xe. Bởi vậy, mấy thanh niên mà hay mượn xe toàn là lái yếu, chứ lái mà kĩ và chắn chắn thì ai mà keo
Éo có xe auto lái íu, và auto thích mượn thôi, mượn 1 lần lại auto lần 2, 3...
Đm mấy đứa mượn xe.

Hạng D
18/4/15
1.406
10.995
113
Ối dzồi ôi, chuyện cmn tế và nhị!
Mình ko bị vụ mượn xe gây tai nạn nhưng chuyện khác... Là con Mẹ nó vợ vào parking quất luôn vào đuôi xe Mình, bể đèn móp đuôi...sáng ra.Mình thấy ...nói thì chối đây đẩy... đến khi Mình chỉ rõ nước sơn còn dính trên mép mới ú a ú ớ.... Con Dzợ thì bênh nên nói "_Giờ muốn sao, kêu CS + BH lại đi...!"
Thật sự, khó cmn lắm... Thôi thì 1 đời Ta mấy Cha đời nó cho xong... Chứ chả liên quan gì thì khác :(
A ở Cali, em ở Mào Ca! Xa quá quá xa!

NPT confirmed
Tập Lái
18/5/20
17
10
3
42
Đi mượ cũng được nhưng cũng nên biết điều! Trước khi trả xe nên rửa sạch, đổ xăng đầy bình và hỏng đâu sửa đó thì mới vừa lòng nhau được và còn có lần sau phải không các bác! :)

Hạng D
4/7/13
1.560
6.270
133
Sài Gòn
Mình mượn hoài. Lâu lâu xe bị hư toàn mượn xe 2 đứa đi làm chung. Mượn đi trong ngày rồi trả. Mình kỹ tính nên chả khi nào cọ quẹt gì xe nó cả.
Đéo ai lại phải giải thích dài thế, mượn là mượn. Mượn con vợ về nó có sao đâu, hứa y chang khi trả, có cho mượn k?

Hạng F
6/9/18
7.371
16.344
113
35
Ối dzồi ôi, chuyện cmn tế và nhị!
Mình ko bị vụ mượn xe gây tai nạn nhưng chuyện khác... Là con Mẹ nó vợ vào parking quất luôn vào đuôi xe Mình, bể đèn móp đuôi...sáng ra.Mình thấy ...nói thì chối đây đẩy... đến khi Mình chỉ rõ nước sơn còn dính trên mép mới ú a ú ớ.... Con Dzợ thì bênh nên nói "_Giờ muốn sao, kêu CS + BH lại đi...!"
Thật sự, khó cmn lắm... Thôi thì 1 đời Ta mấy Cha đời nó cho xong... Chứ chả liên quan gì thì khác :(
Làm quá thì vk tối lạo cho nhịn
Bức rức lắm bác thôi nhịn cô vậy mà vui :D

Hạng D
21/12/17
1.796
2.762
113
40
không đòi nha bác, em có đọc được bài này trên facebook. Bác chủ bảo thằng em vợ còn k có xin lỗi ổng mà xin lỗi vợ thôi. Bởi mới thấy
Đừu mé... anh này có thằng em vợ độc đáo nhỉ? Chắc lúc mua cái xe ít nhiều gì anh chủ cũng được bố mẹ vợ viện trợ cho một mớ, nên thằng em vợ mới láo thế.

Chứ nếu gặp tớ, tiền mua xe 100% của tớ bỏ ra mà thằng em vợ nhơn nhơn kiểu đó, tớ bẻ không còn cái răng.