Hạng B2
23/11/12
430
374
63
papershreddernews.com
Thấy mấy bác toàn phân tích bất lợi cho người bán này nọ đủ thứ hầm bà lằng mà không nhìn giùm điểm có lợi cho người mua thì chắc là tổ lái vào đây rồi. Em là người mua xe, sao không bác nào phân tích cái điểm hay cho người mua xe. Có trung gian đứng ra kiểm tra xe, bảo chứng. Em thấy cái vụ xe được đưa vô rồi kiểm tra, niêm phong không cho xách ra ngoài nữa là quá tốt cho người mua. Em từng mua 1 chiếc xe ở salon bùa tùm lum nên ớn mua xe cũ lắm. Có cái chợ này dù sao cũng bớt rủi ro hơn ra ngoài mua

Hạng B2
24/3/11
355
2.601
123
quá ngon cho các bác cần mua xe gia đình và rẻ, em thấy nếu có 1 đội ngũ chuyên nghiệp thứ 3 chuyên kiểm tra về xe cho những người có nhu cầu thì chắc chắn nhiều người sẽ lui tới và coi đó
Nhóm này làm sao để được phó thác niềm tin nhỉ?

4/4/15
461
461
63
47
Nếu hiểu biết về xe vào đây tìm thì cũng có thể có xe ngon đó.
Nhưng giá thì ko hề rẻ như mấy bác nghĩ đâu, theo em nếu mua xe cũ nên lên mạng thường xuyên săn tìm xe chính chủ, tới nhà giao dịch, mai ra có cơ hội tìm được xe ngon bổ rẻ. còn cái j mà rẻ thì mấy bác cứ nên nhớ ko bao giờ đến được tay khách sài nhé.
Cò lái luôn tức trực bên trong, xe ngon là lượm liền.

Hạng C
22/4/13
538
325
63
Sáng nay em có ghé qua, thấy cũng rộng rãi, nề nếp lắm. Đặc biệt thấy được 1 em Honda Od 2016 đẹp tuyệt nhưng không đủ lúa (chủ xe để 2tỏi)

Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Nếu hiểu biết về xe vào đây tìm thì cũng có thể có xe ngon đó.
Nhưng giá thì ko hề rẻ như mấy bác nghĩ đâu, theo em nếu mua xe cũ nên lên mạng thường xuyên săn tìm xe chính chủ, tới nhà giao dịch, mai ra có cơ hội tìm được xe ngon bổ rẻ. còn cái j mà rẻ thì mấy bác cứ nên nhớ ko bao giờ đến được tay khách sài nhé.
Cò lái luôn tức trực bên trong, xe ngon là lượm liền.
Mạng rao chủ yêu là con buôn, dân cò lái . Còn người dùng vừa rao cái là bọn cò gọi xem xe trả giá lia lịa và gài cầu ( sau hai lần bán xe em thấy vậy)
Nên cũng khó mà tìm xe củ ngon nhưng giá thơm.

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Chợ xe kiểu này cũng hay đấy nhỉ. Ko biết bao giờ mới có ở HN để còn chạy qua xem :D