Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
gấu có bé swift 11/2015 mới đi 6k km đang mún lên awd nên tháng sau e mang ra đó thử lần đầu làm chuyện ấy xem thế nào :)

xe gấu thì siêu mới, thêm đồ chơi 50tr nữa, bảo hiểm full đến 2017 nên bác nào múc bé biển số đẹp giá 568 lộc phát là ngon, định lên cx5 awd mới hay xv cũ :)

bác nào đi ngang thấy ai có nhu cầu pm em hay nhắn em số 08.6888.2228 , cám ơn các bác

“Chợ xe kiểu Mỹ” chính thức khai trương tại Sài Gòn

qd confirmed
Hạng B2
31/1/12
407
310
63
im ắng vì thủ tục lấy xe ra cho khách thử hay test quá rườm rà, mất thời gian của chủ xe và khách . Em thì thấy thế, không biết có bác nào bị giống em không?

Hạng B2
15/8/15
227
174
43
Ủng hộ chợ xe kiểu Mỹ. Mô hình kiểu mới này rất hay, người mua xe cũ có thể đi mua xe giống như đi chợ và yên tâm về chiếc xe mà mình muốn mua. Nhưng người gửi xe vào đây để bán thì bất tiện quá. Ko có xe đi và phải tốn phí hàng ngày nữa. Thấy chợ này thì lợi cho người mua nhiều hơn.
Gà gà đỡ bị lùa chứ bác. vào đây 1 ngày người mua xem dc 50 xe, người bán có 50 khách xem xe. Chủ bãi có tiền bãi. Lợi cả 3 bên chứ bác???

Mình thì nghĩ xe nào ngon bổ rẻ vô tới cửa thì mấy bác cò lái hốt hết rồi. Hốt xong gởi lại bán hoặc đem đi. Như vậy vô đây mua thì tiêu chí NGON - BỔ - RẺ khó có được. Vô đây mua với tiêu chí CHẤT LƯỢNG TƯƠNG ĐỐI - ĐÚNG GIÁ thì hy vọng được . :3dchedu:

Hạng B2
23/12/12
249
176
43
Cty mình gần chợ này, đã tham quan vài lần. Giá xe cao hơn xe rao trên OS. Các em tư vấn thì kiến thức rất hạn chế.... :)

• Like
Reactions: vioswhite