Tập Lái
20/9/14
16
7
3
40
Đọc xong bài bày rút ra kê't luận , bác Vulcan or ae nên đầu tư cái gara chuyên nghiệp với thợ đc đào tạo trường lớp bài bản + uy tín : nhận xe phải chốt hạ ngày giao , gara full thì ko nhận nữa.
Ngưỡng mộ bác.

Hạng B2
27/5/09
677
936
93
46
Đà Lạt
Xe này có một số cái sai, có cái sai nặng, có cái sai nhẹ và có những cái sai rất nghiêm trọng như hai cái dè trước chẳng hạn. Làm đồng làm hư form mất chất của BJ40, nhìn như xe Jeep kiểu như con la là loại vừa giống ngựa vừa giống lừa.
Cái logo Landcruiser trước mặt két nước cũng sai nốt, vị trí của cái logo đó không phải nằm chỗ đó, giống lấy cái túi quần sau đít may lên ngực làm túi áo vậy đó.

Tập Lái
8/11/14
4
2
3
TP.HCM
Xin chào các anh em,
Hiện nay ở SG mình thấy khá nhiều loại xe pick-up đang được mọi người sử dụng và quan tâm.
Dòng xe này dự định sẽ ngày càng phổ biến hơn do những ưu điểm và đa dụng của nó, vì thế có nên có một club để cho những ai đam mê xe pick-up có thể gặp nhau chia sẻ kinh nghiệm hoặc có cơ hội offroad cùng nhau trên những con đường chưa được khám phá, thú vị và kết hợp với du lịch dã ngoại, từ thiện...
Mong có nhiều anh em, ai đang sử dụng dòng xe pickup này cho mình ý kiến, biết đâu một sân chơi sẽ là nơi thư giãn và tạo điều kiện giao lưu học hỏi cho những ai đam mê xe pick-up và du lịch địa hình dã ngoại như mình.
Chúc anh em cuối tuần hoành tráng!

• Like
Reactions: LuuManh_LichSu
Tập Lái
6/7/13
9
5
3
tf HCM
...
- cái vè có lẽ bác gò hơi lớn...from vè BJ40 mềm mại & nhỏ hơn !
- logo bác gắn ko fai of dòng BJ40, nó thuộc dòng Land Cruiser serris 70, fia trước chí có logo " TOYOTA "
- xe bác chưa hoàn thiện nên chưa biết thiếu đủ j...vì đầu xe BJ40 còn rất nhiều món : sinhan, chốt gài, logo 2 bên hông dòng BJ40...
...chúc bác từ từ hoàn thành đứa con tinh thần...mưa dầm từ từ thấm đất !

Chi Hội Trưởng P.O.C
Xin chào các anh em,
Hiện nay ở SG mình thấy khá nhiều loại xe pick-up đang được mọi người sử dụng và quan tâm.
Dòng xe này dự định sẽ ngày càng phổ biến hơn do những ưu điểm và đa dụng của nó, vì thế có nên có một club để cho những ai đam mê xe pick-up có thể gặp nhau chia sẻ kinh nghiệm hoặc có cơ hội offroad cùng nhau trên những con đường chưa được khám phá, thú vị và kết hợp với du lịch dã ngoại, từ thiện...
Mong có nhiều anh em, ai đang sử dụng dòng xe pickup này cho mình ý kiến, biết đâu một sân chơi sẽ là nơi thư giãn và tạo điều kiện giao lưu học hỏi cho những ai đam mê xe pick-up và du lịch địa hình dã ngoại như mình.
Chúc anh em cuối tuần hoành tráng!
Cũng có nhóm nhưng lại nằm trong nhóm offroad chơi cho nó mạnh . Hà Nội có Group PVC chuyên về pickup.