Hạng B2
19/2/12
443
555
93
Chào các bác, em đang định múc em Honda CR-V 2.0 thì Hyundai Thành Công ra mắt Tucson 2016 thấy thiết kế và trang bị ngon quá, giá lại rẻ hơn. Theo các bác thì em nên chọn xe nào ?[pagebreak][/pagebreak]

Đọc sơ qua các thông số kĩ thuật với tiện nghi thì Hyundai Tucson 2016 được trang bị nhiều option hơn Honda CR-V, mà toàn là các option thứ dữ như phanh tay điện, auto hold, cửa sổ trời Panorama, hai ghế trước chỉnh điện, gương hậu gập điện tự động,...

Điểm duy nhất em thấy Tucson thiếu đó là màn hình DVD, nhưng thực ra thì Honda CR-V 2.0 cũng không có màn hình này. Thực tế em đang nghiêng về lựa chọn Tucson nhưng thấy các bác chê xe Hàn dữ quá nên còn lưỡng lự. Chắc phải đăng ký lái thử.
Bác có thể tham khảo thêm CX5, em nghe nói đang có giảm giá mạnh. Về cảm giác lái và tiết kiệm nhiên liệu thì CX5 đuoc đánh giá là tốt nhất trong phân khúc

m.m
Hạng D
18/12/12
1.587
604
113
Nếu bác quan tâm đến cái cảm giác lái, và là người lái xe lâu năm, thì e nghĩ bác sẽ có lựa chọn của mình.

Cả 2 xe đều tốt đều bền cả, nhưng Hyundai, thậm chí là Mazda vẫn dưới màu Honda.

Hạng B2
11/8/14
351
171
43
41
Ho Chi Minh City, Vietnam
Nói chung, b thix con lào thì múc con đó. Chứ nge người làz nói người kia nói thì b o mua dc đâu, 9 người 10 í mừ. Jong như b cưới vợ, dv b vợ mình lẹp nhưg ng kh thì lấu. Tuyệt đói b đừg nge số đôg la dc, xe mìh thix thì mìh mới mua, cưới về mới chăm sóc tốt dc. Mỗi xe có nhữg ưu điểm của nó nên ja cả mới ngang nhau dc. Còn về chất lươg g xe hàn và nhật ngang nhau rùi, tốt haz xấu do chủ nhân của nó bít ju haz o thôi

• Like
Reactions: hoangtan1312