Hạng C
27/8/11
626
484
63
Người việt nam chỉ sẳn sàng và tinh thần mua xe giá 1 tỷ. PSAN đã khắc phục mọi khuyết điểm của xe trước, nhưng giá 1 tỷ 3. Nếu muốn bán được, Mit cần đưa ra một nhánh xe cắt trụi hết những Option đắt tiền để giảm dưới 1 tỷ, nhưng bảo đảm khả năng trang bị lại khi khách hàng yêu cầu.

Nếu muốn mua xe giá rẻ, thì tháng 7 AL này luôn rẻ nhất trong năm, nếu bác thật sự muốn mua với mọi loại xe, mọi hãng xe.
Nếu bác không mua thangs này thì lời nói chỉ mãi mãi là lời nói.

Còn chuyện giảm giá, thanh lý...Mit đã ôm đầu máu lúc giảm giá Jolie, nên sau này họ không bao giờ lập lại.
Các xe giảm giá nếu có đều bán cho các cơ quan quân đội, công an...để đảm bảo xe không đưa ra được thị trường. Đây cũng là cách an toàn cho xe.
Các xe hiện giờ là xe nhập, không bị sức ép giảm giá như hàng tồn, nhập nhiêu bán bao nhiêu. Các xe lắp ráp như Xtrail CRV CX5... mới chịu sức ép này...nên họ giảm giá mạnh các xe 2016

Mới chỉ hơn 1 tháng mà những nhận định và tuyên bố hùng hồn để hùng biện cho xe MIT của bác giờ đã trở nên trật lất… và chắc chắc không chỉ dừng lại ở đây mà hiện nay lũ đang nổi lên ở khắp nơi...

Ai nghe bác định hướng mà mua xe hồi đó thì giờ chẳng khác gì nhảy hố vôi.
http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/...-hang-loat-len-toi-214-trieu-dong-404126.html

• Like
Reactions: Billca
Mới chỉ hơn 1 tháng mà những nhận định và tuyên bố hùng hồn để hùng biện cho xe MIT của bác giờ đã trở nên trật lất… và chắc chắc không chỉ dừng lại ở đây mà hiện nay lũ đang nổi lên ở khắp nơi...

http://vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/...-hang-loat-len-toi-214-trieu-dong-404126.html
Giảm 214tr là dành cho xe Pajero nhập từ Nhật bác ah. Hiện giá xe các hãng khác đều giảm mạnh như nhau chứ ko riêng Mitsubishi. Những model giảm kịch sàn để tạo sự thu hút là xe sx 2106 - phiên bản STD thường thôi, ko có option đầy đủ ( CRV - Outlander 2.0 ...)

Hạng C
27/8/11
626
484
63
Giảm 214tr là dành cho xe Pajero nhập từ Nhật bác ah. Hiện giá xe các hãng khác đều giảm mạnh như nhau chứ ko riêng Mitsubishi. Những model giảm kịch sàn để tạo sự thu hút là xe sx 2106 - phiên bản STD thường thôi, ko có option đầy đủ ( CRV - Outlander 2.0 ...)
Vâng bác, em biết đọc báo mà.
“Trong tháng 10 này, mẫu All New Pajero Sport cũng được giảm khá mạnh. Cụ thể, phiên bản Gasoline 4x2 AT được giảm 156 triệu đồng, kéo theo giá bán thực tế còn 1,199 tỷ đồng. Phiên bản 4x4 AT hạ giá 180 triệu đồng, kéo giá bán thực tế xuống mức 1,358 tỷ đồng.”
Ý em là bác Truong195 khẳng định câu này em thấy rất là thiển cận... “Còn chuyện giảm giá, thanh lý...Mit đã ôm đầu máu lúc giảm giá Jolie, nên sau này họ không bao giờ lập lại.”

Hạng B2
26/6/07
396
336
63
53
Quận 9, TP.Hồ Chí Minh
Vậy túm váy lại là anh baycon tư vấn xem giá Out 2.4 còn giảm nữa không hay Vũ Như Cẩn?.
Em theo dõi trang chính thức của Mit mấy tháng nay thì hầu như ...không đổi dù nghe câu “ giá đặc biệt cho tháng 8,9, 10...” quen lắm. Có chăng đại lý KM lặt vặt gì đó.
Sao ta? Anh Bảy? :)

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Vậy túm váy lại là anh baycon tư vấn xem giá Out 2.4 còn giảm nữa không hay Vũ Như Cẩn?.
Em theo dõi trang chính thức của Mit mấy tháng nay thì hầu như ...không đổi dù nghe câu “ giá đặc biệt cho tháng 8,9, 10...” quen lắm. Có chăng đại lý KM lặt vặt gì đó.
Hihi, giá như mấy tháng rồi mà anh, ko lung lay j nữa đâu. Đột biến là mấy cái xe tồn sx 2106 thôi anh, số lượng xe cũng ít, nhà máy muốn đẩy ra thì làm cái giảm kịch sàn. Xong 1 - 2 ngày là đâu còn chiếc nào trong kho, giờ thì hết sạch rồi

Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113

Nghe ai chứ nghe cái bác Truong195 tư vấn thì hỡi ôi rồi

• Like
Reactions: Duc.VTV1
Hạng D
24/3/13
2.321
2.194
113
Ui bác @namtuong vẫn chưa lấy xe àh ?!