Hạng B2
15/10/15
151
225
43
47
chắc bác hài lòng với em nó lắm! thôi tận hưởng xe mới bác ạ, 1 người tận hưởng đến năm thứ 3 hư cặp phuộc hãng báo 145tr, đắt ngang Merc có thể cho bác thêm vài ý góp dzui!:D
@VIETNAMRICES
Tưởng năm thứ 4 hư mới sợ chứ còn hư năm thứ 2- 3 thì chuyện nhỏ, vẫn còn bảo hành mà bác :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng F
22/7/13
9.028
40.956
113
Tưởng năm thứ 4 hư mới sợ chứ còn hư năm thứ 2- 3 thì chuyện nhỏ, vẫn còn bảo hành mà bác :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
nội chạy tới lui bảo hành thì anh gạo mất mấy hợp đồng xuất toàn hơn 1tõi gòi a!
nên ảnh bán gấp là vại á, đồ châu Âu ngon thì đúng ngon chỉ khổ là điều kiện thời tiết ko thích hợp nên nó nhức đầu sổ mũi suốt thoy

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng D
10/5/09
2.389
13.539
113
Sg
nội chạy tới lui bảo hành thì anh gạo mất mấy hợp đồng xuất toàn hơn 1tõi gòi a!
nên ảnh bán gấp là vại á, đồ châu Âu ngon thì đúng ngon chỉ khổ là điều kiện thời tiết ko thích hợp nên nó nhức đầu sổ mũi suốt thoy
Kg có nha ! Suốt gần 24thang chỉ BD định kỳ nha !

Hạng B2
15/10/15
151
225
43
47
May quá, nhà em lại sát bên Peugeot PMH :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng B2
14/6/14
100
94
28
Accord đi bác chủ. Nội ngoại thất đều cá tính hơn. Ăn chắc mặc bền thì như nhau thôi.

• Like
Reactions: Ngochanghai
Hạng B2
13/2/15
220
280
63
Nói nghiêm chỉnh: tầm tuổi bạn (30) và tầm tiền bạn có, bạn nên mua Subaru Legacy. Xe này thích hợp với bạn nhất: kiểu dáng đẹp trẻ trung, xe êm ái, bền (Legacy nhập khẩu trực tiếp từ Nhật, bảo hành 5 năm. Hai xe: Camry ráp VN, Accord sản xuất Thái Lan và bảo hành ngắn hơn), chạy rất thích: dẫn động 4 bánh toàn thời gian thông minh, có nhiều chế độ lái; có nhiều option ... mà giá thì như nhau. Tôi đã chạy thử Legacy thấy rất thích. Xin nói rõ: tôi không phải car saleman.[/QUOTE
Xe này thì chất rồi, mua xe này về tốn tiền xăng lắm bác ơi (lái sướng quá đi chơi nhieu)

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
Em đang đi Cọt. 10 người đi cam lên xem thì đều có nhận xét là "thấy" rộng hơn Cam
Cam 2016 e chưa thử lái, nhưng so với tầm 2012 2013 thi k có tuổi so với Cọt
đèn led của cọt tương đối ngon và đẹp, mua về chẳng muốn thay hay độ,
nhiên liệu thì đi trong phố và trên cao tốc chênh nhau khá nhiều. ( cao tốc đi chỉ mất khoảng 5,5l còn trong phố thì gấp đôi hoặc hơn :))
về kiểu dáng thì p nói Cọt ở ngoài đời nhìn đẹp hơn lên ảnh, form nó béo béo nhìn khác bệ vệ, không đuồn đuột như cam
Giá e mua là 1400. bây h giá Cam 2.5Q niêm yết cũng là 1414 rồi, k biết sale toy nó có chiết khấu cho nhiều k, k nhiều thì hóa ra Cọt nó cũng chẳng đắt hơn cam
mà xe nhập Thái cũng p có tý hơn so với lắp ráp trong nước chứ