Tư Vấn Chia Sẻ Chống bám nước kính xe

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
RE: Chống bám nước kính xe

Lọ ABRO của em mua đâu khoảng dưới 40K VND thôi, và đã được bác Minhtit thừa nhận là có Hiệu quả ! :D ( hôm nay được hân hạnh chở bác Minhtit về nhà sau khi Offline ở NBS, trời tối, đường mưa, thử không gạt nước vẫn ... lò mò chạy được !:))

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: Automatic

Lọ ABRO của em mua đâu khoảng dưới 40K VND thôi, và đã được bác Minhtit thừa nhận là có Hiệu quả ! :D ( hôm nay được hân hạnh chở bác Minhtit về nhà sau khi Offline ở NBS, trời tối, đường mưa, thử không gạt nước vẫn ... lò mò chạy được !:))

Công nhận là rất có hiệu quả, sản phẩm này bác sĩ khuyên dùng :D, chỉ cho tôi chỗ mua đi bác sĩ ơi

V8
Hạng B2
27/5/05
150
1
0

Ra Đỗ Ngọc Du mà hỏi, tôi mua loại của hàn quốc có 2 lọ dùng trong và ngoài xe khá tốt.

LPL
O.S.P.D
25/9/03
864
18
18
Saigon - Vietnam

Trích đoạn: Automatic

nghe kỳ quá ! không biết hôm chở minhtit về nhà BS nhà ta xài cái gì chứ hum trước tui với bác thdwin mượn xe của BS chạy ra Sì Gòong trong lúc mưa phùn nho nhỏ .... đừng nói không xài gạt nước và phải chạy gạt nước ở tốc độ như mưa lớn mới thấy đường vì lúc đó trên kính trước mấy hột mưa nhỏ bám đầy li ti li ti không thể nào nhìn đưởng được dù mới có 3 giờ chiều [:'(][:'(][:'(]

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

trong lúc mưa phùn nho nhỏ .... đừng nói không xài gạt nước và phải chạy gạt nước ở tốc độ như mưa lớn mới thấy đường vì lúc đó trên kính trước mấy hột mưa nhỏ bám đầy li ti li ti không thể nào nhìn đưởng được dù mới có 3 giờ chiều
Bác nói sao ấy chứ...![&:] Vậy khi không xài chất đó thì hạt mưa nó ...tự bay hơi được hả pác?[8|]
Tiếc là hôm đó không đi cùng với pác nên cũng chả biết nó ra sao, nhưng nói chung em vẫn giữ quan điểm là nó có tác dụng tốt. Không bám bụi, đi mưa dễ hơn nhiều...!:) Mà nói chung là phải so sánh trực tiếp 1 tí ( cùng 1 xe, trước và sau khi làm!)để cảm nhận chứ các bác "trích đoạn chủ nghĩa" kiểu này là không được...!:D

Hạng B2
1/8/05
228
5
18
56
Khu Qui Hoach Treo

Em đã mua lọ nầy ở cửa hàng Tâm , đưởng An Dương Dương, hết có 35K, sử dụng cũng OK, khi mưa to, chạy nhanh có cảm giác như giọt nước chảy ngược lên trên. Có lẽ vi sức căng bề mặt giảm. Tuy nhiên, thao tác sử dụng hơi rắc rối.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Tôi mua một lọ loại bôi rồi. Thấy chất lượng là được. Xe để ngoài bãi thấy bám bụi ít hơn, trời mưa gạt nước sạch, cần gạt nước trơn, không bị giật. Tôi chỉ dùng cho kính lái, gương và kính bên thôi nên nhìn rất rõ sự khác bịtt giữa chộ có bôi và không bôi.

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

Mua ở đâu?giá bao nhiêu hả bác