Tư Vấn Chia Sẻ Chống rỉ sét gầm xe !

Tập Lái
12/9/05
37
0
0
RE: Chống rỉ sét gầm xe !

Cám ơn bác LOMO và anh em vì sự tận tình và chất lượng dịch vụ. chiều nay nếu có thời gian sẽ rẽ chỗ mr. Hải Anh để chỉnh lại chỗ nẹp trên ốp bánh xe (hơi bị lỏng ra) và nhờ dán thêm nẹp chỗng xước ở hai bên đầu xe; chỗ này là chạm các bác hai bánh liên tục khi các bác ấy cắt đầu mình.

Hạng B2
31/3/06
102
7
18

em mới mua xe và cũng đang có nhu cầu sơn gầm xe, đọc được bài này các bác có nhiều ý kiến bổ ích nhưng các bác cho em hỏi thêm: trên thị trường còn có loại dầu phun vào gầm xe để chống rỉ sét, em thấy ở chỗ rửa xe gần khu Linh Đàm các chú thợ lấy nước xịt kỹ gầm xe, dùng vòi nước cao áp và cát để làm sạch gầm sau khi khô thì xít dầu này vào em có hỏi một số bác tài thì các bác ấy cho lời khuyên là không nên làm vì dầu này sẽ làm lão hoá một số đệm và các thiết bị khác bằng cao su của gầm xe nên cũng phân vân không biết có đúng không, có bác nào đã thực hiện rồi cho em ý kiến với
thank các bác!

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Bác Lomo có phải ở Gara Bắc Nam Thái Hà ko? cty của Bác cũng vay vốn bên NH em đấy, Bác cho biết cụ thể chi phí và thời gian của việc sơn gầm xe đi? Xe 7 chỗ có khác xe 4 chỗ về giá ko? ra đó em gặp Bác hay gặp ai?Xin hỏi quý tính đại danh của Bác

Tập Lái
23/3/07
23
0
1

Tui thấy trước khi sơn phải làm sạch sàn xe rồi mới sơ mới dính tốt được, khâu này mình tự làm khó lắm, cho tui hỏi ở sài gòn có chổ nào làm dịch vụ này kg?

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

Nhờ các bác cho địa chỉ bác LOMO cái, xe em gầm còn mới tinh nhưng làm cho chắc ăn.

Tập Lái
4/5/07
27
0
1

bac lomo đâu rồi anh em hỏ nhiều thông tin quá kìa

Hạng B1
8/2/14
75
23
8
25
Phan thiết
E xin phép đào mộ ạ, e thấy có nhiều bác thử quét gầm bằng flinkote em cũng tính quét flinkote mong các bác đi trước cho em xin tí review ạ