T
TamPhan
Guest
Ack ack...bác HoanTon nói thế chít em. Bác không tham gia cùng anh em ah? Hội phó MAFC phải tham gia các hoạt động cùng anh em chứ...hihi...
@gailaixe: để em hỏi lại ý kiến anh em rồi báo bác nhé! Bác cho em xin cái giá phòng chính xác để em hỏi ý kiến anh em cho dễ được không ạ?
Cám ơn bác,

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
KongKong ui, trình te xờ nít e dạo này cao rùi, ba tháng vừa rùi e thuê thằng đô con vịt nó luyện choảng giờ cỡ bác e chấp 2 dây, oánh hông. hehe chờ đới.
@tamphan: giá phóng villa sol del 1,5tr/đem. mấy bác có thể kim hệ gần đó cũng nhìu rờ sọt lém. Có thể sẽ có ông anh (ở SG nhưng cty ở phan thiết) hứa sẽ ra típ ae mềnh. Có thổ địa nên ăn nhẹo kg lo chém

T
TamPhan
Guest
Vâng,thế thì tốt quá rồi,để em hỏi lại ý kiến anh em rồi báo bác.

Hạng D
30/3/12
1.251
905
113
gailaixe nói:
KongKong ui, trình te xờ nít e dạo này cao rùi, ba tháng vừa rùi e thuê thằng đô con vịt nó luyện choảng giờ cỡ bác e chấp 2 dây, oánh hông. hehe chờ đới.
@tamphan: giá phóng villa sol del 1,5tr/đem. mấy bác có thể kim hệ gần đó cũng nhìu rờ sọt lém. Có thể sẽ có ông anh (ở SG nhưng cty ở phan thiết) hứa sẽ ra típ ae mềnh. Có thổ địa nên ăn nhẹo kg lo chém 
Âu cơ...quây en si!(:)

Hạng C
26/9/12
935
192
43
Bắt đầu vui roài đey...hehehe
Cố lên các bác ơi. Nhào vô cho zui

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
em còn phơm đi trong ngày về nhé các bác
có thể em xuất phát trễ, nhưng dựa trên lịch trình, 10h em sẽ bơm ra Land Rover (cơ quan của em) chờ, và vào cao tốc cùng mọi người

T
TamPhan
Guest
Ok bác,hôm đó anh em mình sẽ alo nhé!

T
TamPhan
Guest
Bác Duy hình như ngày xưa làm bên Ducati fải hem? Nếu đúng thì gặp lại cố nhân rồi...hehe...

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
Chính xác! Bữa giờ thấy hình bác bên thread Rx-8 nhưng không rõ ai làm chủ thớt, nay bác Tâm còn phơm là chính xác rồi hehe
Còn chờ gì nữa, nhậu đi thôi :D