T
TamPhan
Guest
Hehe...lâu quá mới gặp lại bác Duy! Từ hồi Land Rover ra mắt sản phẩm mới. Lần này tái ngộ anh em mình phải quậy tưng bừng mới được...hehe....

T
TamPhan
Guest
Gần hết thời gian đăng ký rồi,up lên cho bác nào tham gia...hihi

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Em thấy thời điểm xuất phát sớm chút nhe các bác! Khoảng 8h30 là vừa! Đến VT khoảng 11h00. Do đó mọi người tranh thủ đến điểm tập kết đúng giờ nhé!
P/s: sao không ai dùng máy bộ đàm hả các bác???

Last edited by a moderator:
T
TamPhan
Guest
nguyengiao nói:
Em thấy thời điểm xuất phát sớm chút nhe các bác! Khoảng 8h30 là vừa! Đến VT khoảng 11h00. Do đó mọi người tranh thủ đến điểm tập kết đúng giờ nhé!
Hix...bác Duy Nguyễn bảo mình cố gắng đợi bác ấy tí nên khoảng 9h xuất phát là chuẩn.
Bộ đàm em có 2 cái mà mấy năm nay không xài nên nó hư rồi,hix...bác bít chỗ nào sửa chỉ em với!

Hạng B1
17/11/12
62
4
8
40
Vậy hẹn 8h30 ở soho cafe q.7 nha các bác. Kịp thì làm ly cafe. Ko thì ta đạp luôn.

T
TamPhan
Guest
Ok bác,để em hỏi ý kiến anh em lại lần cuối cái chỗ tập trung rồi call bác nhé!
Up cho ngày cuối cùng...hehe...

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
TamPhan nói:
nguyengiao nói:
Hix...bác Duy Nguyễn bảo mình cố gắng đợi bác ấy tí nên khoảng 9h xuất phát là chuẩn.
Bộ đàm em có 2 cái mà mấy năm nay không xài nên nó hư rồi,hix...bác bít chỗ nào sửa chỉ em với!
Xin cập nhật là thời gian xuất phát của em sẽ cùng lúc với mọi người. Anh em sao em vậy

T
TamPhan
Guest
Vâng,các bác nào tham gia bóng bàn júp em chỗ tập trung nhé! Q1 hay Q7 đây các bác?

Hạng B2
18/6/12
224
88
43
goo.gl
Q7 tiện nhất. Em vote cho Trạm thu phí cầu Phú Mỹ (đường dẫn vào cao tốc)
Ngay sau khi các bác qua khỏi trạm thu phí, phí trước đại lý showroom Land Rover có bãi đậu xe to
Mọi người sẽ dễ dàng nhận thấy
Tập hợp xong, ta xuất phát luôn, khỏi cafe mất thời gian!

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
duy.nguyen1111 nói:
Q7 tiện nhất. Em vote cho Trạm thu phí cầu Phú Mỹ (đường dẫn vào cao tốc)
Ngay sau khi các bác qua khỏi trạm thu phí, phí trước đại lý showroom Land Rover có bãi đậu xe to
Mọi người sẽ dễ dàng nhận thấy
Tập hợp xong, ta xuất phát luôn, khỏi cafe mất thời gian!
Túm cái váy lại là thời gian xuất phát tại điểm showroom Land Rover là 9h00 nhé các bác! Ai muốn cafe ăn sáng thì tranh thủ ghé Soho Q7 hén !!! Ai có bộ đàm thì dùng kênh số 1 của OS cho tiện liên lạc.
Số cầm chân của em: 0988.38.38.39

Last edited by a moderator: