T
TamPhan
Guest
Chào các bác,sau khi đã tổng hợp ý kiến và chỉnh sửa nhiều lần để phù hợp với mong muốn và nhu cầu của đại đa số các bác,em xin gút lại thời gian và địa điểm cũng như danh sách các thành viên tham dự chuyến offline lần này để các bác tiện theo dõi.
Vì có 2 nhóm đăng ký đi 2 địa điểm khác nhau là Vũng Tàu (em tạm gọi nhóm 1) và Phan Thiết (nhóm 2) nhưng lại đi chung 1 cung đường nên sẽ giao lưu và đi chung đến Vũng Tàu vui chơi,đến chiều nhóm 2 sẽ tiếp tục lên đường đi Phan Thiêt và nhóm 1 sẽ quay về tp.HCM!

Thứ 7 ngày 8 tháng 3 năm 2014

*7h00: Anh em tập trung ở cà phê 30/4 (mặt sau Dinh Độc Lập) cà phê,ăn sáng. Em chọn điểm này vì ngay trung tâm SG,có sân đậu xe lớn và có chỗ cho các F1 chơi đùa thoải mái!
Em có nhận pm lời mời từ hội Subaru sang Soho Q7 cà phê. Các bác nào tham gia góp ý thêm nhé!

*9h00: Đoàn xuất phát đi Vũng Tàu theo lộ trình Cát Lái - Cao tốc Long Thành Dầu Giây - QL 51
Khoảng giờ này mấy bác Subaru có tổ chức Drift xe ở trung tâm hội nghị SECC Q7. Nếu các bác thích thì ghé sang xem cũng được (xem khoảng 1 tiếng rồi mình đi cũng không muộn).

*10h30: Đến thành phố biển Vũng Tàu. Sẽ có 3-5 thành viên Mazda Vũng Tàu đón đoàn và giao lưu cùng anh em.

*12h00: Anh em dùng cơm trưa (địa điểm dự kiến là quán Thành Phát)

*13h30: Tập trung cà phê và cho các F1 tắm biển,hồ bơi ở resort Lan Rừng.
Có thể sẽ có giao lưu với các đồng chí ThaCo ở đây,nếu các bác muốn Test Drive xe Mazda thì các bác sẽ đem xe và kỹ thuật viên đến thẳng đây giao lưu và giải đáp mọi thắc mắc cho các bác!
Hoặc lúc ra chúng ta ghé thẳng vào resort Lan Rừng cà phê rồi dùng cơm trưa luôn,khỏi chạy đi chạy lại mắc công).

*14h30: Nhóm 2 sẽ xuất phát đi Phan Thiết theo đường ven biển.

*16h30: Nhóm 1 có thể đi tham quan Bảo Tàng Vũ Khí Cổ ở Vũng Tàu. Đây là 1 điểm đến thú vị và ít người biết. Nến cho các F1 tham quan để co thêm kiến thức. Sau đó nhóm 1 sẽ về lại Sài Gòn. Đến đây em xin chia tay các bác theo nhóm 1. Chỉ viết tiếp chương trình cho nhóm 2 thôi ợ!
Nhóm 2 khoảng 16h30 sẽ đến TP.Phan Thiết.

*17h00: Nhóm 2 đến Mũi Né nhận phòng khách sạn và nghỉ ngơi.

*19h00: Đoàn tập trung đi ăn đêm và hải sản dọc bờ biển đường Nguyễn Đình Chiểu. Bác gailaixe ra từ hôm trước sẽ cùng tham gia với anh em!

*20h30: Các bác tự do tham quan,nghỉ ngơi hoặc quay về khách sạn "lập sòng"...hehe...Cái mục này tùy anh em Nhóm 2 quyết định nha!

Chủ Nhật ngày 9 tháng 2 năm 2014

*6h30: Tập trung ăn sáng uống cà phê tại khách sạn

*8h00: Xuất phát đi tham quan hầm rượu Vang tại lâu đài Rượu SeaLink City.

*9h00: Xuất phát đi Hòn Rơm đến khu du lịch Bàu Trắng tham quan và tham gia các trò chơi tại đây.

*12h00: Về lại Mũi Né dùng cơm trưa.

*14h00: Xuất phát về lại SG theo cung đường ven biển. Dọc đường sẽ kiếm chỗ đẹp để chụp hình bỏ bịch me...hehe

*18h00 hoặc trễ hơn: Về đên SG,chia tay mọi người về nghỉ ngơi chuẩn bị cho 1 tuần cày bừa mới!

DANH SÁCH ĐĂNG KÝ THAM GIA (TÍNH ĐẾN NGÀY 3/3/2014)

1.TamPhan
Tên: Tâm
Xe: RX8
Nhóm: 1&2

2.NguyenGiao
Tên: Giao
Xe: Na mập
Nhóm: 1

3.KenCar
Tên: Khánh
Xe: chưa confirm
Nhóm: 1

4.Duy.nguyen1111
Tên: Duy
Xe: CX5
Nhóm: 1 nhưng nếu check lại lịch được sẽ theo nhóm 2 luôn cho máu.

5.gailaixe
Tên: cập nhật
Xe: cập nhật
Nhóm: 2

6.Kangta
Tên: Dũng
Nhóm: 1 nhưng nếu thấy vui sẽ theo nhóm 2 luôn cho máu.

7.0o0x0o0
Tên: Trung
Nhóm: 1 nhưng nếu thu xếp được sẽ theo nhóm 2 đi tiếp Phan Thiết

8.HiepTin
Tên: Tấn
Xe: Escape
Nhóm: 2

Danh sách em chỉ mới nhận được confirm chính xác đến đây. Còn khoảng 3-5 bác nữa sẽ confirm sớm nhất có thể.
Danh sách Mazda Vũng Tàu members chắc suất sẽ có 3 xe đến đón đoàn và giao lưu ở Vũng Tàu. Còn 3 bác nữa đang check lịch kèo theo nhóm 2!
Các bác nào tham gia xin nhanh chân đăng ký giúp em để em update thông tin và còn book khách sạn!
Em sẽ update liên tục danh sách ở trang này luôn,các bác theo dõi giúp em nhé!

Thân,

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
Trong MAFC còn vắng nhìu quá !!! Hóng...
P/s: mọi người nên chú ý việc trang bi máy bộ đàm nhé! sẽ thú vị và tiện lợi hơn!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/11/12
62
4
8
40
E thấy hẹn ở Soho q.7 hay hơn. Bao rộng rãi thoải mái mà anh em đi VT cũng tiện hơn.
Có thể e zọt từ tối thứ 6 để tiền trạm trước . :))

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
Hic, e ngưỡng mộ bác Tamphan wé, caravan đi đoàn mà 9 giờ xuất phát 10g30 tới Vũng Tàu. Cái này em có đi chắc bị rớt lại sau quá, em dự các bác may ra thì 11g tới dc VT. Caravan mà đi tốc độ đó các bác toàn tay lái lụa em theo không nổi.
Em ở ngay resort Villa sol del, các bác chạy qua rock water bay khoảng 10km alo em ra đón nhé, chủ yếu ae chào hỏi vài phút để bít mặt nhau để tối tiện họp mặt đỡ xa lạ.
Bác Tamphan có ra phan thiết kg? cho em thử con RX8 phát nhé???

T
TamPhan
Guest
@kangta: bác có đi tiền trạm hú em tiếng nhé!
@gà lạc: anh đâu có trình drift đâu,ra ngóng thui à. 4/3 là bên Hải Wit tổ chức,còn bên công ty Subaru thì chính xác là 8/3
@gailaixe: Cái thời gian di chuyển là em dựa trên thông tin của báo đài nhà nước đấy chứ ạ? Bảo khánh thành cao tốc Long Thành - Dầu Giây rút ngắn thời gian di chuyển SG - Vtau còn 1h20ph.
Mà 10h30 hay 11h đến Vtau thì có khác gì nhau đâu bác???
Em thì thân trai dặm trường,tinh thần anh em đến đâu thì em theo đến đó!

Hạng D
21/2/12
1.015
404
83
8/3 em có công việc đột xuất nên không tham gia off được với các bác, hẹn bác TamPhan đợt khác nhé.

T
TamPhan
Guest
Vâng,không sao đâu bác. Để em edit lại danh sách

Hạng B2
13/7/12
360
41
28
bác Tamphan ui, e thấy nhóm 2 ít quá, hay các bác ở lun villa sol del với bọn e cho vui (bọn e gồm 4L+2N) vì Mũi Né kg xa lạ j với mọi người nên đi chủ yếu là nghỉ dưỡng thôi chứ đi đồi cát nắng nóng lắm, đó là ý chủ quan của e thôi nhé

Hạng D
1/6/11
4.533
8.660
113
13
gailaixe nói:
bác Tamphan ui, e thấy nhóm 2 ít quá, hay các bác ở lun villa sol del với bọn e cho vui (bọn e gồm 4L+2N) vì Mũi Né kg xa lạ j với mọi người nên đi chủ yếu là nghỉ dưỡng thôi chứ đi đồi cát nắng nóng lắm, đó là ý chủ quan của e thôi nhé
Ở đó có sân quần hem lão Gái?có thỉ để bác TamPhan chỉ giáo cho vài đường banh cơ bản! (:)