Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Ngẫm lại người dân ở đâu mà bu đông đen kinh thật!
Khu e Phú Nhuận mà có mấy tay thuê đc đất công 50 năm hay sao á, đầu tư làm nguyên cái tòa nhà bên ngoài nhìn rất rất hoành tráng như tòa lâu đài cao tầng!!!
Làm hầm để xe có bảo vệ đàn hoàng, 2 Thang máy đầy đủ như chung cư!
Phòng 5-6tr dân ở đâu mà bu thuê kín mít.
Chắc cả trăm phòng vì thấy hầm xe đông nghẹt.
Chẻ đc mấy lô cho thuê mặt bằng 23tr/1mb
Mấy nhóm đi thuê nhà phố rồi chẻ phòng cho thuê lại chắc chịu ko nổi nhóm tay to này bởi tụi nó cũng cho thuê toàn 4-5tr mà phòng sao ngon bằng dạng vầy toàn nhà mới, full nt như căn hộ thêm có 1tr
Mà sợ nhất mô hình này là pccc, bu đông nghẹt kiểu đó mà binh mặt bằng chen chúc vậy thì chỉ tiêu pccc là zero.
Mình biết vài đại za kiểu này, toàn dân tỉnh, làm toàn cửa gỗ tự nhiên thấy chở thẳng từ Tây Ninh lên, còn dân Tp mà có tiền cở này chắc ko chịu cực vầy đâu

Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Thường thì nên xin giấy phép trước mới binh được mặt bằng. Thiết kế họ sẽ tính hết cho a từ a đến á: cách vận hành, mở cửa, thu tiền, phần mềm thu tiền, giá phòng (hcm quận trung tâm mình rành, tỉnh thì giá mình thua), phòng làm gì trang bị thế nào (rẻ nhất, đẹp nhất và ít hư bảo trì nhất..) đây là 1 phòng điển hình: ko có gì để bảo trì và rất rẻ:
Công nghệ P trọ đẹp quá, chuẩn

Hạng B2
5/5/07
213
158
43
Thường thì nên xin giấy phép trước mới binh được mặt bằng. Thiết kế họ sẽ tính hết cho a từ a đến á: cách vận hành, mở cửa, thu tiền, phần mềm thu tiền, giá phòng (hcm quận trung tâm mình rành, tỉnh thì giá mình thua), phòng làm gì trang bị thế nào (rẻ nhất, đẹp nhất và ít hư bảo trì nhất..) đây là 1 phòng điển hình: ko có gì để bảo trì và rất rẻ:
Bên bạn có tư vấn xây phòng trọ giá rẻ cho công nhân không? Inbox cho mình contact

Hạng C
27/12/18
672
950
93
35
tiền : tiền phòng trống, tiền bảo kê, tiền CA khu vực, tiền duy tu sửa chữa, tiền hao phí.
rủi ro : Co đánh nhau, tự tử, hỏa hoạn, hút chích.
--> ko thơm

Hạng C
27/12/18
672
950
93
35
E cũng đang xây phòng trọ cho khách khu cầu Sơn, ĐH Ngoại Thương, bác nào cần lh em
lúc trước gia đình em có dãy trọ 18 căn(hẻm 10 cầu kinh) cũng kinh doanh dc 20 năm, ngon nưng về sau bán đầu tư lời hơn, tiền phòng nó oke nhưng hao phài nhieuù quá