Hạng C
14/6/16
798
2.090
93
Tuyệt Tình Cốc
Em xẽ truyển các thắc mắc của các bác đến bộ phận trăm xóc khách hàng háng toyota. Các bác trịu khó trờ, khi nào có kết quả em xẽ đăng ở đây
:):):)
Móa ơi đọc có 2 dòng ông anh viết thôi mà cái lưỡi tui nó chẹo luôn rồi nè! Chắc hồi đó ông anh học thẳng lớp 2 chứ chưa qua lớp 1 hẻm??:confused::confused:

Hạng B2
18/3/17
202
266
63
41
denvang.net
Ở nước ngoài thì khỏi bán nữa.
Nhưng mà cũng lạ, Mazda báo lỗi động cơ thì Cục đăng kiểm nhảy vào ngay.
Còn Toyota, biết bao thông tin, bao phản ánh mà mấy anh đăng kiểm thì cứ im như thóc.

Vì Toyota đã được phong thánh, mà thánh thì có phép thần thông mà bác. Hô mây gọi gió, dời non lắp biển đều được.

Hạng C
7/4/13
866
625
93
Túi khí bung phá nát phần nội thất, nên chi phí sửa chữa lại rất lớn. Cái mạng chừng 30 chục triệu, nội thất làm lại 100 triệu nên đã tiết kiệm kha khá cho chủ xe(cho e suy nghĩ chút đỉnh). Trả lời quá hay luôn. Chuẩn theo tiêu chuẩn TOY

Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
Bởi vậy giờ mình có thuê xe đi đâu, chủ xe bảo có Vios, Innova, Fortuner là bye liền. Xe dịch vụ gì chứ, nếu quan tâm đến an toàn gia đình và có hiểu biết chút ít thì không khoái thuê Toy rồi.

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bởi vậy giờ mình có thuê xe đi đâu, chủ xe bảo có Vios, Innova, Fortuner là bye liền. Xe dịch vụ gì chứ, nếu quan tâm đến an toàn gia đình và có hiểu biết chút ít thì không khoái thuê Toy rồi.
E thấy mấy xẻ này ở khu công nghiệp đi đầy mà toàn chở nhân sự cấp cao và chuyên viên nước này nước nọ nữa chứ hahaha. Nhất là mấy anh Logitem và Soltec toàn chơi với thánh, Mà dân vận chuyển ai mà ko biết Logitem nó lớn cỡ nào hahaha

• Like
Reactions: nta139 and vthanh6
Hạng D
8/2/17
1.113
1.714
113
36
E thấy mấy xẻ này ở khu công nghiệp đi đầy mà toàn chở nhân sự cấp cao và chuyên viên nước này nước nọ nữa chứ hahaha. Nhất là mấy anh Logitem và Soltec toàn chơi với thánh, Mà dân vận chuyển ai mà ko biết Logitem nó lớn cỡ nào hahaha
Chắc họ tưởng Toy Việt chất lượng như Toy Mỹ :D

Hạng D
15/12/15
1.503
1.322
113
43
Móa ơi đọc có 2 dòng ông anh viết thôi mà cái lưỡi tui nó chẹo luôn rồi nè! Chắc hồi đó ông anh học thẳng lớp 2 chứ chưa qua lớp 1 hẻm??:confused::confused:
Bát cho em hỏi 1 câu là : Em thấy bát ấy đâu có viết khó và sai trính tã đâu bát
Em xẽ truyển các thắc mắc của các bác đến bộ phận trăm xóc khách hàng háng toyota. Các bác trịu khó trờ, khi nào có kết quả em xẽ đăng ở đây
:):):)

Hạng B2
30/12/11
167
318
63
Chỉ có những vụ tai nạn được đưa lên liên tục trên diễn đàn như thế này, may ra làm thức tỉnh những ai đó còn cố chấp để bảo vệ toy việt nam.