Hạng B2
2/4/11
109
16
18
Lúc trước em cũng có cho mượn xe vài lần rồi, nói chung ko có vấn đề gì ngoại trừ không rửa xe, ko đổ xăng! vài năm trở lại đây ai mà hỏi mượn là em nói luôn; CẦN GÌ THUÊ XE ĐI, DỊCH VỤ ĐẦY NGOÀI KIA MƯỢN LÀM GÌ MẤT CÔNG LO! vài lần là chả có ai hỏi hết!

• Like
Reactions: quangthuan08
Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Theo em nghỉ nên thủ sẵn Cac-ví-sít của TAXI hay trung tâm cho thuê xe tự lái ji đó, ai mà mượn thì đưa ra: "nè, ủng hộ cho thằng bạn tao đi nó mới mỏ dịch vụ nè, sẵn mượn xe giúp nó luôn"

Hy vọng ổn................

Hạng B2
21/2/16
356
346
83
Sài Gòn
www.thegioidanong.vn
e lúc chưa có xe cũng ko mượn. gì cứ uber. grab. đi xa thì thuê dv quen,mình nằm băng sau....ngủ phẻ.
sau này mua xe rồi lúc mới cũng ham lái, giờ hết rồi, lái xe SG bon chen. mệt. nằm sau vẫn sướng hơn. chỉ hôm nào mưa gió mới lấy xe đi.

• Like
Reactions: thanhtranngoc
Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Một khi không muốn cho mượn thì chả thiếu gì cách. VD: Mai có việc phải đi công tác, thông cảm hoặc là xe mới sửa, đi nhỡ có gì không hay blah blah...

Tập Lái
10/4/17
10
9
3
45
Thay vì giao chìa khóa, mình thường giao 500k với card TAXI, nhưng chưa lần nào bị mất 500K cả. Chắc tại hên.

• Like
Reactions: Ricky0090
Hạng B1
17/11/16
56
43
18
35
Mượn xe giống như mượn tiền vậy, ko cho thì mất tc mà cho thì lâu dần cũng mất tc

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Hôm trả xe thì Em đi làm không có nhà, hôm sau xách xe ra mới để ý thấy trầy xước, mở Cam ra để xem thì bị xoá sạch clip, từ hôm đó đến giờ chưa thấy mò lên mượn lại. thực sự là Em chỉ nói vợ thôi chứ ko thể nói thẳng được, khó xử vô cùng nhưng mượn thì vẫn cho thôi.
Thường thì các bà xót của hơn các og, nói vợ xử lí người nhà của vợ là hay nhất, mà vợ cũng kiên nể thì chắc chỉ có cách lần sau ko cho mượn thôi bác, cứ nói đang cần đi đâu đó vài lần, người ta tự ái sẽ ko mượn nữa :-D