Chủ xe Mazda BT-50 có nên đốt xe hay không?

• Total voters
    199
Hạng B1
18/1/15
89
75
18
35
Câu chuyện đó là bác Thông nói, còn thằng Thaco nó chứng minh đc nước vào, vậy bác Thông lại ko chứng minh đc là ko phải nước vào, bác Thông có vấn đề khi ko yêu cầu mời bên giám định độc lập, nói chung đánh lận con đen ông Thông này cũng chả phải vừa.
Trong bài viết có nói bác Thông nhờ các Cục của bộ CA, Bộ GTVT vô kiểm tra.... mà các Cục (cứ....c) trả lời là ThaCo ko chịu hợp tác nên Cục cũng đành chịu kìa :v

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Thaco tôn trọng khách hàng nên trong suốt thời gian vừa qua đã có bất kỳ thông báo báo chí liên quan đến vụ việc này và cũng có ý định hỗ trợ phần nào thiệt hại của chủ xe. Mình thắc mắc sao chủ xe không nhờ bên công an giám định hoặc bên thứ 3 giám định thiệt hại của xe sẽ công bằng hơn ??

Hạng B2
24/9/13
476
332
63
Em không biết bên nào đúng bên nào sai nhưng mà em hóng vụ đốt xe :3dcuoi:

Hạng B2
6/3/17
411
250
68
43
Thaco tôn trọng khách hàng nên trong suốt thời gian vừa qua đã có bất kỳ thông báo báo chí liên quan đến vụ việc này và cũng có ý định hỗ trợ phần nào thiệt hại của chủ xe. Mình thắc mắc sao chủ xe không nhờ bên công an giám định hoặc bên thứ 3 giám định thiệt hại của xe sẽ công bằng hơn ??
Trong báo có đoạn: lúc đầu bác Thông có yêu cầu bên thứ 3 giám định nhưng sau đó rút lại do "để lâu rồi khó giám định chính xác"
--> E nghĩ chuyện này còn chưa rõ ràng bên nào đúng bên nào sai, nhưng theo ý kiến riêng thì nên hợp tác với nhau để giảm thiểu thiệt hại. Nhưng "cả 2 bên chưa tìm được tiếng nói chung".
Kết luận: cứng quá cũng lỗ, thời buổi này mạnh vì gạo bạo vì xèng nên lựa gió bẻ măng thôi

• Like
Reactions: Linh74
Hạng C
26/3/13
918
681
93
45
Mình là người cùng huyện với anh Thông nhưng mình ở TPHCM, mình đang chạy Ford, mình thích Mazda, định sang năm 2018 mua CX-5, nhưng mình đã bỏ ý nghĩ này sau khi th này xảy ra.
Nghĩ cũng hài, mình có người bạn làm cho TH, suốt ngày khuyên đừng mua Mazda , chất lượng Mazda VN dở lắm,tự nhiên cũng thấy ngán.
Sang năm kiếm tiền chơi CR-V vậy :3danbanh:

Hạng B2
30/10/10
149
98
43
maytinhsaigon.com
em chỉ mong có cái quỹ giúp bác Thông !
50.000 đồng x 14000 người = 700 triệu

Góp xong đốt luôn .
Chứ giờ đốt luôn thì không ổn lắm.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
1/7/16
183
138
43
32
Nếu bác chủ xe cảm thấy muốn đốt xe thì bác cứ đốt thôi. Xe là của bác, nỗi niềm cũng của bác nên quyền là của bác.
Còn ý em thì thà bác bán, chứ đốt thì tiền bạc nó bay theo gió :'(

Mọi người chỉ biết cái bề nổi của câu chuyện thôi.
Thaco đã xuống nước bảo hành thay máy cho bác Thông rồi nhưng bác Thông muốn đổi cả xe mới.
Đợi đấy. Ngon thì đốt đi
Trường Hải càng nổi, mazda càng nổi càng bán nhiều xe. Trường Hải càng giàu

• Like
Reactions: Kaius