Chủ xe Mazda BT-50 có nên đốt xe hay không?

• Total voters
    199
Tập Lái
11/2/17
20
13
3
49
Theo em thì bác Thông ko nên đốt xe, Vì vừa phí của vừa sẽ gay rắc rối cho bản thân và sẽ bị chánh quyền làm khó dễ rồi phạt này nọ kia...họ sẽ vinh cớ vào vc bác đốt xe sẽ làm ảnh hưởng môi trường, gây nguy hiểm xung quanh, gây mất trật tự an ninh vv...
Theo ngu ý em thì bác nên dán đề can thật to bêu những sự việc trên khắp xe. Sau đó thuê/mượn 1 xe khác kéo đi diểu hành vòng vòng khắp phố phường. Nếu đc 500 ae ủng hộ Canavan thì tiếp tục đi các tỉnh thành cả nước luôn.
P/s Các cccm thấy ngu ý em vậy đc ko? Nếu có gì chưa đúng thì có thể thêm ý kiến ạ
Chào đoàn kết và quyết thắng
Ký tên
Ba Chỉa

Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
TH mất quá nhiều cho vụ này, qua vụ này mình cũng nghĩ rằng nên tránh xa xe Mazda ra, ai biết được xui rủi gì với chiếc xe đang chạy rồi lại bị Mazda đối xử y chang bác chủ. Chẳng biết bên nào đúng bên nào sai nhưng chiếc xe là cả 1 gia tài, đi mua ông có vết thế này thì ghê quá.
Quan ngại cho cái nhà máy Mazda mới quá.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Cá nhân tôi ủng hộ anh Thông kiện đến cùng.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Em nghĩ bác chủ cũng chả phải dạng vừa đâu nên ủng hộ bác chủ nói dc làm được, đem xe ra bãi rác mà đốt, chắc chả sao đâu nhỉ, làm một lần vạch mặt thằng TH lun, xem ai còn dám mua xe của nó nữa.
Bác chủ đừng nghe theo ý kiến mấy bác khuyên đừng đốt mà làm nhục chí anh hùng, thay đổi lập trường cứng rắng của mình là kh nên.
Còn em thì tính vốn nhát nên cái gì chắc mới giám nói, chứ nói xong mà kh làm thì mang nhục

Hạng B2
27/5/16
346
761
93
Định mua M3 hoặc ráng cày thêm mua M6 mà nhiều phốt thế này chắc quay qua Focus hay Civic thoai. @@

Hạng C
7/9/11
768
1.240
93

Sau khi xem xét vụ án, Hội đồng Xét xử cho rằng, phía anh Thông không đưa ra được đầy đủ chứng cứ để phản bác lại chứng cứ của Trường Hải, nên tuyên bác nội dung đơn kiện của anh Thông.

Là người dùng thì làm sao đủ chuyên môn để đưa ra chứng cứ. Chưa bao giờ cảm thấy người dùng lẻ loi như vụ này.
Thôi thì share bài này để ủng hộ người tiêu dùng.