Hạng D
6/4/05
3.604
2.148
113
Kính các bác,

Mấy hôm trước em đi LVS gần cổng xe lửa, đường đông chít bà mà mấy cu xxx nhiệt tình tuýt mấy anh 4b lại quá trời, em đi lướt qua cứ nghĩ là mấy ảnh vượt đèn, hôm nay mới rõ...

Thì ra...

... trên đường HVB hướng từ Đặng Văn Ngữ về LVS, khúc gần ngã tư LÚC TRƯỚC có cắm biển CẤM RẼ TRÁI ra đường LVS về Trung tâm dinh dưỡng, nay mới đổi lại là biển CẤM RẼ TRÁI, RẼ PHẢI, chỉ còn 1 đường đi thẳng qua ngã tư luôn!!! Nhà em khúc này, đi hoài mà còn ko để ý, nói chi nhiều người mới đi bị dính chắc!

Các bác chú ý nhé, kẻo bị mất xiền đấy. Đúng là, đùng 1 cái cắm biển tè le!

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Hôm bữa em có đi ngang qua đây, cũng thấy biển cấm tè le hết. Em băng thẳng qua bên kia luôn cho chắc. Bây giờ đọc cảnh báo của bác mới biết là mình...phân tích bảng cấm đúng.
Nhân đây em cũng xin nói thêm về mấy cái biển báo đặt tùm lum của các bác xxx, cái biển báo cắm lung tung có lẽ nhằm đánh đố trí thông minh của người đi đường. Còn nếu bác nào hiểu khác đi một chút thì ...cầm biên bản, chán cái đất nước này quá rồi, chắc có lẽ đó là lý do mà dân ta ngày càng thông minh và nhanh nhạy chăng?

Hạng D
9/9/09
2.311
64
48
51
Saigon
Theo em đoán được đoạn gần 1/2 LVS - ĐVN sắp thi công xong, sẽ dời quân qua 1/2 phần đường còn lại LVS với ngã tư HVB, và đoạn LVS từ HVB đến TVĐ cũng sắp dựng lôcốt nên *** mới đặt bảng như thế !!! Chuyện này cũng là chuyện thường ngày thôi ?