Hạng D
30/5/12
2.632
5.808
113
Em ơi Sài Gòn phố
Thớt là bệnh gout mà các bác lan man sang bệnh khác nhiều quá, làm em muốn tham khảo lại chính xác bài thuốc gout cũng ko biết ở trang mấy ?

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Thớt là bệnh gout mà các bác lan man sang bệnh khác nhiều quá, làm em muốn tham khảo lại chính xác bài thuốc gout cũng ko biết ở trang mấy ?
Thớt gout thì chắc chắn bài thuốc gout nằm ở mấy trang đầu :)

Hạng C
2/5/13
648
445
63
Tùy cơ CMN địa, ông ở xóm bị gout uống cả trăm trái với lá trầu chưa hiệu quả lắm ;)

Hạng B2
12/12/12
400
5.626
93
Ah, hay thêm thứ liên quan đến bưởi, rất hiệu nghiệm nha, hạt bưởi ngâm nước ấm đến khi thấy nước có chất sẹt, vị đắng, gạn uống, trị sỏi thận tuyệt vời.
Kẹt là giờ tìm bưởi có hột khó.
bác cho e hỏi uống trước hay sau bữa ăn ?
tks bác

Hạng B2
12/12/12
400
5.626
93
sỏi thận, chính em đã điều trị nè : rau ngổ ( loại hay nấu canh chua) + 1 trái dừa xiêm , xay nhuyễn, uống mỗi ngày, chừng 1 tuần là hết. lưu ý là rất khó uống
còn to quá thì đi bắn , nghe đâu ngoài Thủ Đức:3dcuoi:

Rau ngổ và dừa xiêm xay nhuyễn thế nào bác ( cho rau ngổ vào xay với nước dừa hay với cả cùi dừa ?) uống sáng hay chiều? trước hay sau bữa ăn? ngày uống mấy lần /
em hỏi chi tiết để có ai bị thì e chỉ lại chi tiết cho họ.
tks bác

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113
Rau ngổ và dừa xiêm xay nhuyễn thế nào bác ( cho rau ngổ vào xay với nước dừa hay với cả cùi dừa ?) uống sáng hay chiều? trước hay sau bữa ăn? ngày uống mấy lần /
em hỏi chi tiết để có ai bị thì e chỉ lại chi tiết cho họ.
tks bác
xay với nước dừa thôi bác, em uống buổi sáng, ngày 1 lần, hoặc 2 ( vì em uống 1 lần ko nỗi , hôi quá:)