Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
Mình chia sẻ luôn cách chữa triệu chứng bị tiêu chảy sau khi rượu bia mà thuật ngữ dân nhậu gọi là tuột men tiêu hoá

Ở VN mấy anh mua thực phẩm chức năng Ovata

http://hatmethi.co/goc-bao-chi/thao...tri-va-ngan-ngua-ung-thu-dai-trang-c4a94.html

Nó là chất xơ nên giúp tiêu hoá tốt, nhuận tràng tốt,

Ở nước ngoài thì mua
http://www.amazon.com/gp/product/B0...15X6IZAEC6CPI&psc=1&ref_=wl_it_dp_o_pC_nS_ttl

2 thằng thật ra là 1, làm từ vỏ hạt cây Plantago

EM THÊM CHÚT,NGHỆ THUẬT, CHỮA LỬA KHI ĐAU BỤNG QUẰN QOẠI,
CỨ TÍNH ĐỐT NGÓN TAY CHỎ MÌNH BAO NHIÊU PHÂN THÌ CỨ CANH NGAY CÍA RÙN BẤM 2 NGÓN TAY XOAU THEO HÌNH HOA THỊ LÀ HẾT LIỀN, RỒI TÌM MUA THUỐC

Hạng C
15/9/13
819
1.264
93
SÌ GÒN
Tks bác @xiucoicoi về địa chỉ nhà ông thầy bấm huyệt ở Hiệp Thành 1.
EM KG CÓ ĐẠI CHỈ ,VÀ EM CÓ CHỈ ĐƯỜNG ĐI PHẦN TRÊN RỒI,2 GIỜ CHIỀU NAY EM ĐƯA CÔ BẠN GÁI LÊN BẤM CÁI ĐẦU VÀ TAY, DO CÔ ẤY DẬY MÔN SINH NGỒI KÍNH NHIỀU NÊN BỊ,
LẦN 1 CÔ ẤY THẤY OK .VÀ HÔM NAY LÀ LẦN 2

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
EM KG CÓ ĐẠI CHỈ ,VÀ EM CÓ CHỈ ĐƯỜNG ĐI PHẦN TRÊN RỒI,2 GIỜ CHIỀU NAY EM ĐƯA CÔ BẠN GÁI LÊN BẤM CÁI ĐẦU VÀ TAY, DO CÔ ẤY DẬY MÔN SINH NGỒI KÍNH NHIỀU NÊN BỊ,
LẦN 1 CÔ ẤY THẤY OK .VÀ HÔM NAY LÀ LẦN 2
Sao anh kg ....tự mình bấm cho cô í :)

EM THÊM CHÚT,NGHỆ THUẬT, CHỮA LỬA KHI ĐAU BỤNG QUẰN QOẠI,
CỨ TÍNH ĐỐT NGÓN TAY CHỎ MÌNH BAO NHIÊU PHÂN THÌ CỨ CANH NGAY CÍA RÙN BẤM 2 NGÓN TAY XOAU THEO HÌNH HOA THỊ LÀ HẾT LIỀN, RỒI TÌM MUA THUỐC
Còn ải chỉa thì bấm vào đầu đốt xương cùn nha anh. Cái này nam bấm giùm cho nữ thì còn ô kê hơn nữa :D

Hạng B1
15/9/12
68
381
53
thiên đàng
Em có người quen bị Gout , anh ta uống chuối hột và củ ráy , tỉ lệ 50gr chuối hột , 50gr củ ráy , 1 lít nước , nấu cho sôi rồi để nguội uống thay nước . Kết quả rất tốt , các bác có bệnh này nên thử , chuối hột và củ ráy ra chợ thuốc đường Hải Thượng Lãn Ông có bán .

Hạng D
15/7/10
1.196
740
113
Sài Gòn
E mà cứ tống hải sản, thịt chó, bia gụ tích cực vài ngày liên tục là biết tay, đêm nó đau khop cổ chân khỏi ngủ, nhúc nhích phát bao á...

e thì có mấy bài dân gian áp dụng thấy cũng đỡ:
- rau cải xanh : ăn sống hoặc nấu canh
-,rau tía tô nấu nước uống..

Cám ơn bác chủ đã chia sẻ, e sẽ áp dụng rồi đi thử máu lại xem sao.

Hạng B2
12/12/12
400
5.650
93
Bác nào hay bị rụng tóc thì lấy vỏ bưởi vắt lấy tinh dầu trôi lên đầu sẽ mọc tóc lại ( sau khi tắm ). ngày có thể bôi 2 lần sáng chiều

• Like
Reactions: VuaBuoi.vn
Hạng B2
15/8/13
201
581
93
10
Bác nào hay bị rụng tóc thì lấy vỏ bưởi vắt lấy tinh dầu trôi lên đầu sẽ mọc tóc lại ( sau khi tắm ). ngày có thể bôi 2 lần sáng chiều

Cách vắt lấy tinh dầu như thế nào bác? Hướng dẫn giúp em với ạ.