Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway
RE: Chưa có thông tin test Innova: Lạ nhỉ?!

Trích đoạn: innova

Phải thừa nhận là Innova xấu thật và nhất là nó còn bị cắt hết mấy cái option tối thiểu nữa chứ. Thế nhưng mà Innova sẽ vẫn bán được ở VN và Toy sẽ lại tiếp tục kiếm được tiền bán lúa, bán heo của dân Việt. vì sao vậy?

chổ này nè pác ạ - tui quảng cáo cái gì cho tui
Thật là chán quá đi mất. Sắp tết đến nơi rồi ko muốn mất thì giờ nói đi nói lại với bác.
Bác dịch hộ cái đoạn trên sang văn xuôi tiếng Việt có dấu xem chữ túi khí nó ở chỗ nào. Nếu bác nói bác không phải đang quảng cáo cho Innova thì sao mà mới lên được mấy ngày bác post được bao nhiêu bài trong đó có bao nhiêu bài để ca ngợi cái xe Innova này. Cả cái avatar của bác cũng là innova nữa. Bà con trên đây cũng chẳng có thù ghét gì Toy với Innova cả, nhưng cái cách nhồi nhét vào mắt, vào tai người ta như của bác thì gây phản cảm và ớn lắm.

Hạng C
22/8/05
587
0
0

em đồng ý với ý kiến của bác 2Snguyen

Hạng B1
20/12/05
71
0
0
53

quote:

Phải thừa nhận là Innova xấu thật và nhất là nó còn bị cắt hết mấy cái option tối thiểu nữa chứ. Thế nhưng mà Innova sẽ vẫn bán được ở VN và Toy sẽ lại tiếp tục kiếm được tiền bán lúa, bán heo của dân Việt. vì sao vậy?

chổ này nè pác ạ - tui quảng cáo cái gì cho tui

Thật là chán quá đi mất. Sắp tết đến nơi rồi ko muốn mất thì giờ nói đi nói lại với bác.
Bác dịch hộ cái đoạn trên sang văn xuôi tiếng Việt có dấu xem chữ túi khí nó ở chỗ nào. Nếu bác nói bác không phải đang quảng cáo cho Innova thì sao mà mới lên được mấy ngày bác post được bao nhiêu bài trong đó có bao nhiêu bài để ca ngợi cái xe Innova này. Cả cái avatar của bác cũng là innova nữa. Bà con trên đây cũng chẳng có thù ghét gì Toy với Innova cả, nhưng cái cách nhồi nhét vào mắt, vào tai người ta như của bác thì gây phản cảm và ớn lắm.

Mọi người sinh ra đều có quyền có xe hơi và bằng lái xe

Nếu muốn quan tâm một sản phẩm gì, chỉ cần vào google : chọn thông tin mà bạn cần tìm, đâu có khó đâu bác. chuyện một cái nickname, một cai avata đâu có ý nghĩa gì đâu!!!

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Chà chán quá, xem topic này toàn thấy các bác cãi nhau thôi, chẳng có thấy tét xe tét cộ gì cả. Vui đi các bác ơi, tết nhứt tới nơi rồi, hòa bình đi các bác. Thế ở trên này có bác nào đã tét Innova chưa, cảm nhận thế nào, em cũng đang quan tâm đây. Cảm ơn các bác nhiều.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Đã đến lúc này thì tôi bắt buộc phải khoá cái thread này lại.

Status
Không mở trả lời sau này.