Hạng B2
7/10/14
259
7.109
93
40
Ý anh là Nhi đồng TP mới xây ở Bình Chánh? nếu đúng ở đó thì mình có quen biết Tân--TP HC TH...

Mà,cụ thể ra sao,giờ này thế nào?

Cũng phải biết rằng,đa phần với các bác sỹ thì họ thường ..Bình tĩnh.. hơn người nhà bệnh nhân.Nên cũng phải nắm bắt tình trạng của bé ra sao trước khi nhờ vả tới Bác sỹ..?
Đúng anh Nhi Đồng Bình Chánh.
Nhập viện đêm qua, nữ bác sĩ khám cho nhập viện không nói gì. Khuya hỏi y tá thì ý tá nói sáng mai Bác sĩ khám anh hỏi . Sáng nay khám chưa được 3’, Bác sĩ chỉ nói đờm nhiều. Em hỏi thì Bác sĩ báo viêm phổi. Điều trị 1 tuần, hỏi xung quanh được biết mỗi ngày chỉ khám vậy. Nên em thấy hơi lo.

Tình trạng nhóc em mới 3 tháng, ho nhiều hơn hẳn khi nhập viện, nôn trớ, khó ngủ do bệnh nhi nhiều hết đứa này tới đứa khác khóc.
P/S cơ sở vật chất ở đây tuyệt thật. Phòng ốc rất ok.

Hạng D
21/12/08
2.693
44.977
113
Nhập viện đêm qua, nữ bác sĩ khám cho nhập viện không nói gì. Khuya hỏi y tá thì ý tá nói sáng mai Bác sĩ khám anh hỏi . Sáng nay khám chưa được 3’, Bác sĩ chỉ nói đờm nhiều. Em hỏi thì Bác sĩ báo viêm phổi. Điều trị 1 tuần, hỏi xung quanh được biết mỗi ngày chỉ khám vậy. Nên em thấy hơi lo.

Tình trạng nhóc em mới 3 tháng, ho nhiều hơn hẳn khi nhập viện, nôn trớ, khó ngủ do bệnh nhi nhiều hết đứa này tới đứa khác khóc.
chúc cháu mau khỏe.

Tập Lái
19/6/19
31
1.101
96

Anh cố gắng theo dõi bé hết ngày hôm nay đi,nếu mai có gì thay đổi khác thì alo mình..

0946131368-Ngọc.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
35.911
113

Bỏ 550k vào khám Victoria thử, muốn hỏi gì hỏi.
Tâm sự của 1 ng bố cũng từng lo như anh ;)

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Chào anh @ngoctieutu anh @dcv, em có việc nhờ 2 anh xem có thể giúp được không.
Nhóc em 3 tháng, tối qua đi khám ở Nhi Đồng Thành Phố. Bác sĩ yêu cầu nhập viện và chẩn đoán viêm phổi. Hiện nằm ở tầng 4 NĐTP, khuya qua và sáng nay có chích 2 mũi thuốc. Cháu ho nhiều và không ngủ được. 2 anh có quen anh Bác sĩ nào trong Nhi Đồng Thành Phố nhờ xem giúp trường hợp con em đuọc không ạ. Cảm ơn 2 anh.
Con em tên Nguyễn Trung Nguyên sdt vo em 0917527524. Số em 0916970101
View attachment 1966487
Hự ! A muốn BS TRỊNH HỒNG NHIÊN tk HÔ HẤP khám cho con a hông ?
Mà chắc cũng chẳng cần nhỉ!

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Cháu a XANH hn xuất viện !
Ảnh có gọi cám ơn e , mờ e đang đi CHÂU ĐỐC ảnh có nt cám ơn k à ,giận ghê nơi ít gì cũng phải làm bữa Ế BÌNH hè !

Hạng D
4/12/14
1.906
87.783
113
53
Thấy thớt này có nhiều bsy, em báo cáo hôm qua người nhà em lấy máu xét nghiệm ở chợ Rẩy, con mẹ lấy máu vừa chém gió vừa thọc kim làm bể mạch hay sao mà nay tím bầm như vết "chó ma cắn", hôm nay đến lấy kết quả xét nghiệm lại bắt lấy máu lại vì mẫu đã bị đông, em hỏng biết do làm sao.
Hay là do chém gió mà quên ghi tên tuổi nên hôm nay bắt lấy lại?
Bó tay luôn. Hỏng biết có account trong CNL không nữa :)

Tomb Raider
29/6/17
1.958
35.911
113
Thấy thớt này có nhiều bsy, em báo cáo hôm qua người nhà em lấy máu xét nghiệm ở chợ Rẩy, con mẹ lấy máu vừa chém gió vừa thọc kim làm bể mạch hay sao mà nay tím bầm như vết "chó ma cắn", hôm nay đến lấy kết quả xét nghiệm lại bắt lấy máu lại vì mẫu đã bị đông, em hỏng biết do làm sao.
Hay là do chém gió mà quên ghi tên tuổi nên hôm nay bắt lấy lại?
Bó tay luôn. Hỏng biết có account trong CNL không nữa :)
Qua Paster xét nghiệm hiv coi, có khi kim tiêm cũng lỡm

Hạng D
29/12/10
3.133
12.422
113
TP.HCM
Ghê quá, bữa anh bslainon cảnh báo năm nay sxh nhiều biến chứng. Mong bé anh ngoinhaxanh khỏe