Hạng D
16/1/13
4.800
81.123
113
Liên quan đến ho và cảm thì khá nguy hiểm . Bác sĩ có kinh nghiệm xem qua biết loại bịnh gì cần ở nhà nghĩ dưỡng tiếp chờ cơ thể tự làm lành hay tống vào bịnh viện để cứu kịp thời .

Tôi thì 2 ngày không thấy thuyên giảm là chỉ tin vào bác sĩ thôi (bác sĩ chuongmed, LaiMon, Thúy, ... trong này cũng được)

• Wow
Reactions: bslainon
Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
View attachment 2095742

View attachment 2095740

View attachment 2095741

Cuộc đời mình trải đủ thăng trầm, thất bại hay thành công cũng đủ để trưởng thành và vững vàng rồi Su ạ, anh nghĩ rằng bằng những cồng gato như thế này có thể ảnh hưởng gì tới mình thì sai lầm lắm đó, anh ảnh hưởng đến ai chứ mình đâu có cần tiền nữa Su!

Làm điều xấu, ảnh hưởng đến người khác là gây nghiệp đấy, đến tuổi này rồi mà a vẫn chưa nhận thức được điều đó thì thật đáng buồn cho cuộc đời a, Su ạ.
Chưa đủ căng ;)!

Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Liên quan đến ho và cảm thì khá nguy hiểm . Bác sĩ có kinh nghiệm xem qua biết loại bịnh gì cần ở nhà nghĩ dưỡng tiếp chờ cơ thể tự làm lành hay tống vào bịnh viện để cứu kịp thời .

Tôi thì 2 ngày không thấy thuyên giảm là chỉ tin vào bác sĩ thôi (bác sĩ chuongmed, LaiMon, Thúy, ... trong này cũng được)
A đừng ỷ là VK xem thường CNLERS nha !

Hạng D
16/1/13
4.800
81.123
113
A đừng ỷ là VK xem thường CNLERS nha !

Bọn CNLers toàn là giàu nức vách không à, chưa kể có học thức rất tốt . Tôi thì thuộc phận nghèo từ khi sinh ra đến giờ thì không dám .

Anh nói vậy là cố ý dìm tôi xuống bùn ????

• Wow
Reactions: bslainon
Thân Tâm An Lạc
4/12/11
1.925
23.368
113
Bọn CNLers toàn là giàu nức vách không à, chưa kể có học thức rất tốt . Tôi thì thuộc phận nghèo từ khi sinh ra đến giờ thì không dám .

Anh nói vậy là cố ý dìm tôi xuống bùn ????
A còn giàu ... hơn bọn giàu , e nâng a chứ dìm hồi nào :D.