Hạng F
29/10/14
8.535
11.210
113
Hành trình hấp dẫn, nếu không áp lực thời gian. Xe nhỏ nên đồ đạc mang theo cũng hạn chế.Bác đi 2,3 người lớn thì oki chứ con nhỏ thì chịu. Có 2 tài thì an toàn hơn. Chúc bác có chuyến đi vui vẻ
Đi chơi chứ có phải đi ăn cướp đâu pác. An toàn chả liên qua đến 1 tài hay nhiều tài cả.
Theo em đi chơi pác ko cần phải nên lịch kỹ quá. Cứ thích đâu ghé đó nó mới sướng. Ko cần phải ngày 1 chạy bao nhiêu km, ngày 2 chạy nhiêu km làm gì. Cứ thoải mái mà đi. Hết lịch nghỉ, hoặc hết kinh phí thì về

Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Anh đó là Idol của mình :)
Ảnh là huyền thoại của rất nhiều thế hệ bây giờ và sau này mà anh.

Em hóng ảnh sẽ xuất bản 1 cuốn sách, trong thời gian cách ly, kể về hành trình dày vô tận này (mặc dù em đã đọc các bài blogs trên FB của ảnh). :rolleyes:

• Like
Reactions: Vo Thanh Hieu
Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Em cũng ao ước được một lần đi cả nhà như vầy. Mà tay lái vợ còn yếu quá. Em thì chạy tạm ổn nhưng lại ko quen lái trong một thời gian quá dài. Có lần lái từ Biên Hòa đến Phú Yên trong ngày mà hôm sau vẫn còn hoa mắt và ớn cảm giác ngồi xe :(

• Like
Reactions: nghiarom and Linh74
Hạng B2
10/12/12
463
376
63
Bến Tre
Có điều kiện thì tận hưởng các bác ạ!e có xe nhưng chưa đi xa được vì tính chất cv, có khi đi công tác cả tháng nhưng đi với gia đình không được mấy ngày!có thể vất vả 1 chút, mệt 1 chút...nhưng cảm giác đồng hành cùng gia đình, nhất là F1, F2...thì không kỷ niệm nào bằng!
Chúc bác bác chủ vững vàng tay lái, thượng lộ bình an và tận hưởng cảm giác hạnh phúc của chuyến đi!!!

Hạng C
27/5/08
752
377
63
47
Em thấy trên lịch trình bác chủ xé ra từng đoạn ngắn nên chắc không mệt đâu, mà xe nhà mệt đâu ta dừng nghỉ ngơi khỏe lại đi tiếp chứ lo gì.

Em cũng muốn chở vợ con đi du lịch xuyên Việt chuyến như bác chủ nhưng chưa sắp xếp dc time đây

Hạng B2
27/8/19
200
264
0
40
Một người chưa đi Wigo bao giờ nói
Ps E cũng làm lượt HN-Hà Giang bằng Wigo rồi > khỏe re
Xe máy cũng đi được. Nhưng đi đường dài xe càng lớn, máy càng khỏe thì đỡ mệt hơn.