Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Có cánh giề đâu, mợ đọc kỹ cái này đê !

:3dcuoi:
em học theo thần thoại Hy Lạp đó bác. Trong đó, những câu nói yêu thương, thể hiện tấm lòng và sẵn sàng vì nhau thì họ gọi là những lời có cánh. Em thấy rất đúng vì khi mình nói những lời đó, người nói đúng là thấy rất vui đến bay bổng, mà người nghe thì đúng là được chắp cánh, ứ sợ gì nữa. hihi. Nghe các bác các mợ nói, em cảm động như nhận lời có cánh.
Cảm ơn nhiều ạ.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
em học theo thần thoại Hy Lạp đó bác. Trong đó, những câu nói yêu thương, thể hiện tấm lòng và sẵn sàng vì nhau thì họ gọi là những lời có cánh. Em thấy rất đúng vì khi mình nói những lời đó, người nói đúng là thấy rất vui đến bay bổng, mà người nghe thì đúng là được chắp cánh, ứ sợ gì nữa. hihi. Nghe các bác các mợ nói, em cảm động như nhận lời có cánh.
Cảm ơn nhiều ạ.
Từ ngày bán dạo, em hỏng còn đọc sách nữa mà toàn xem quảng cáo trên ti vi nên đầu óc hỏng cả, thiệt là, ây za, tối nay rủ con đi nhà sách.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Ôi, vậy là OS.XNL đã lại có người đứng mũi chịu sào rồi...! Xin chúc mừng Xóm Lá OS không bị nguy cơ phong tỏa đe dọa nữa...! Chúc mừng và cảm ơn hai bác mợ Tân HT - Tân HP Thinhsve & Miumiusg nhé! Hy vọng là dưới sự dẫn dắt tài tình & năng động của "cặp đôi hoàn hảo" HT-HP mới, Xóm Lá OS sẽ lại xôm tụ lên bởi những nhiều bài viết và phong trào văn hóa-văn nghệ-thể thao, ọp ẹp & dã ngoại... nhé các bác! :3dcuoiyeu: :3dup::3dup:

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Ôi, vậy là OS.XNL đã lại có người đứng mũi chịu sào rồi...! Xin chúc mừng Xóm Lá OS không bị nguy cơ phong tỏa đe dọa nữa...! Chúc mừng và cảm ơn hai bác mợ Tân HT - Tân HP Thinhsve & Miumiusg nhé! Hy vọng là dưới sự dẫn dắt tài tình & năng động của "cặp đôi hoàn hảo" HT-HP mới, Xóm Lá OS sẽ lại xôm tụ lên bởi những nhiều bài viết và phong trào văn hóa-văn nghệ-thể thao, ọp ẹp & dã ngoại... nhé các bác! :3dcuoiyeu: :3dup::3dup:
Bác vẫn là người đầu tiên...của em ở XNL hihihihi.
(Bác 108 đừng liên tưởng quá đà nhé)

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Kakakak ... bọn lâm thời mặc váy làm nhanh thiệt, thần dân xóm lá tự nhiên có ngay HT, HP ngon lành, chứ đợi các bác các mợ mua vé bay về tổ chức đại hội chắc CC đã giải phóng mặt bằng xong, xanh cỏ bỏ hoang rồi:3danbanh:

TT, CTN, CTQH còn được chỉ định trước cả Bầu cử QH mà 90 triệu thần dân vẫn cúi đầu chịu mệnh không cãi, còn đây XNL cũng Off khá đông toàn các TV uy tín, nhiệt tình xô đẩy được 2 ông bà này làm lãnh đạn thì kể ra cũng "thành công rất tốt đẹp" roài.