Tư Vấn Đầu Tư Chung cư đáng sống

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Ở đâu cũng có cái phát sinh cái này cái kia, thang máy thương hiệu ok. Chất lượng xây dựng ổn.
Mình cũng xem qua chục dự án trước khi chốt ở đây. Chưa kể đã từng ở 4 căn hộ khác. Bác nên xem thực tế sẽ thấy, chỉ có điều thiết kế bên ngoài hay sảnh của căn hộ thì chưa đạt lắm nhưng tk mặt bằng căn hộ là chuẩn.

Cầm 6 tỷ 2pn mình nghĩ sẽ dễ kiếm.
Lên nhà bạn em bên Sarimi chơi mà nghe gió hú ngoài hành lang như trong phim ma bác ah. :D Khu Salas này làm giàu cho bao nhiêu người vào hàng đợt đầu và mấy năm trước. Nhưng người này lúc mua chung cư hay shophouse hay biệt thự Salas vào thời điểm đó thì phần lớn coi là mạo hiểm và thừa tiền. :)

• Like
Reactions: American Standard
Hạng D
30/9/19
1.499
5.151
113
Santa Ana
Chung cư tính ra chắc cũng đâu lên nhiều bác nhỉ. Lời khủng nhất vẫn là shophouse, nghe đâu gấp 4-5 lần. Nhưng so với đầu tư đất nền ở Q2, Q9 cũng chả thấm vào đâu :D

• Like
Reactions: waterfall
Hạng D
29/3/17
2.949
9.296
143
Chung cư tính ra chắc cũng đâu lên nhiều bác nhỉ. Lời khủng nhất vẫn là shophouse, nghe đâu gấp 4-5 lần. Nhưng so với đầu tư đất nền ở Q2, Q9 cũng chả thấm vào đâu :D
thì cũng 4-5 lần thôi, shophouse sala là tính giá đất mà, nhưng vì hàng cdt đã cao rồi, nên x3,x4 lên thành nhiều thôi. Nói chung là sala ngoài khu công viên ra, thì mọi thứ dang dỡ. Buồn và hoang vắng.

Vòng vòng khu an phú, song hành tính ra vẫn vui hơn. tương lai kết nối dc nhiều tiện ích khủng khác.

Sala xây hoài ko xong, hơn 10 năm rồi....

Hạng B2
13/8/11
362
989
93
Anh qua Sadora đi giá mềm, căn 2pn full nội thất cầm 5,8 tỷ (chưa đến 66tr/m2) là có thể mua được, 16 tr/th là có thể thuê được.

Mình nghĩ giá quá rẻ so với các căn hộ khác lân cận trong tầm giá, không gian, mật độ, khả năng tăng giá chắc chắn là có, dù gì cũng nằm giữa Thủ Thiêm.

Đáng sống hay không theo tiêu chí mỗi người khác nhau nhưng với một thằng ở qua 8 cái nhà từ nhà phố đến căn hộ trong gần 20 từ khi có gia đình riêng, thì mình đã chốt không đi đâu nữa rồi.
em đi thuê thì thấy giá đó chưa thơm lắm kkkk
h có chuyển thì kiếm căn 3pn sarimi/sarica có vẻ ổn áp hơn
5tr tiền phí quản lý/tháng má ơi

Hạng C
30/1/13
729
19.585
93
Cám ơn bạn! Palm là một lựa chọn tốt nhưng mình ko thích gần đường cao tốc.
Palm mà còn bảo gần đường cao tốc thì chắc anh chỉ có thể sống ở trên thiên đường :D

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Điển hình đi bác , em đang tìm vài lô giá tốt đây
Nhìn nick ai giám múa rìu qua bác. Bác cần lô mặt đường nào hay biệt thự? :D Nói nhu cầu bác ra đây, sẽ có 1 list cho bác xem ngay.
Palm mà còn bảo gần đường cao tốc thì chắc anh chỉ có thể sống ở trên thiên đường :D
Với tôi thì dù cách 1-2km mà trực diện như Palm là tôi cho là gần và không thích, cho dù giá rẻ hơn chỗ khác vài giá. Mà bạn nào ở Palm đã xác nhận trong thớt này là cách có 300m thôi bác ah. :)

Hạng C
11/3/16
907
1.253
93
32
sala làm đẹp mà cũng buồn và vắng
đi qua an phú,song hành
má ơi nó nhộn nhịn ồn ào gì đâu á
còn câu hỏi của chủ thớt
bạn tui ở vcpark nè.nó bị f0 (cách đây 1 tháng) ,call qua vinmec , vinmec ko cho nó qua =)) mặc dù ở building landmark plus kế bên vinmec luôn =)) kêuở trong phòng khi nào triệu chứng nặng thì call lên cho chính quyền.đừng qua bên nó =))