Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Hôm trước tui xử 1 tay cũng ỷ có cái nón trên táplô trước, đậu ngênh ngang trước cổng Cty thằng bạn. Tui tới mà không có chổ nào để vào Cty nó. Sau khi bị tui xổ 1 tràng đại liên + với câu ... tưởng có cái nón rồi muốn đậu đâu thì đậu à v.v..., hắn mới chịu de xe tránh đường. Trước đó thằng bạn tui có ra nói nhưng hắn vẫn cứ ngênh ngênh ko thèm đếm xỉa.

Hạng D
16/5/07
1.943
1.033
113
Mike Delta Hotel nói:
duynguyen nói:
hehe..em mới đi ngân hàng về thấy 3 chiếc đầu kéo công đang đậu ở nguyễn công trứ, trên cabin có 2 cái nón với chừng đó khẩu ak47..hehe..thế mới oách xà lách..chứ có cái nón thì vớ vẫn..bịp được mấy anh bảo vệ nữa mùa thôi (nói nhỏ em cũng dùng nón nhưng để bịp mấy anh bảo vệ sân bay
xong cất kỹ )

Cuối năm rồi, nhập ít polime về cho các bác lì xì chứ.
2-3 tuần 1lần bác ơi..không cần cuối năm đâu..em hay ra chơi khu nguyễn công trứ nên gặp hoài à..

Hạng B2
29/12/09
224
357
63
TP HCM
Vụ này làm tôi nhớ "hồi xưa" theo "Xếp" đi "công việc", khi cần đi xe biển trắng ( We are "undercover"
) luôn để cái mũ trên trước xe.
Mục đích thật ra cũng để mấy chú CA cùi bắp khỏi làm phiền chứ không có ý phô trương hay lên mặt gì với nhân dân đâu. Còn bình thường cứ biển đỏ mà phang coi thằng CA nào dám chọc. Khoái nhất là qua trạm thu phí cứ thế là dọt thẳng :D

PS: biển đỏ nhà em, KSQS nó gặp còn phải cúi chào ý
. Còn bây giờ thật giả khó phân nên em thấy chưng trái boom B52 trên nóc là chắc cú nhất
.

Last edited by a moderator:
Hạng C
16/4/07
716
253
63
45
ho chi minh city
ngoisao.net
xxx giờ đi làm toàn mang toàn vớ và giày hiệu không bác ơi , mấy cái đó đem cho hết
rhino.benz nói:
accord 93 ex nói:
Thật nực cười.
Nghe chuyện em mới nhớ tới chuyện 1 số anh rất thích đi vớ xanh (giống xxx).
Ngẫm mà thấy tội cái đầu họ quá.

Nếu mà đi vớ xanh thì phải mang đúng đôi giày của mấy chú xxx luôn kìa em mới tin he heh e..

Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Re:Shock chưa?

Đang tính chơi cái chai xịt biển số để đề phòng vụ bắn tốc độ, nhưng cái kiểu này chắc e lấy cái nón của papa để trên taplo thử coi có hiệu quả hay ko?

Hạng C
1/4/09
793
165
43
Re:Shock chưa?

Mấy cái vụ để nón, dán giấy ưu tiên, thật ra là để hù mấy em yếu bóng vía thôi, chứ người đàng hoàng ai làm thế.

Tập Lái
19/9/07
48
0
0
54
Saigon
Nón không để trên tap lo thì để ở đâu giờ các bác? để ở ghế ngồi bẹp sao? có gì đâu mà mình quan tâm đến chuyện trong nhà (xe) người khác nhỉ, cứ đường ta ta đi... :)

Hạng B2
5/11/08
166
1
0
Cái kiểu này bắt chước mấy chú Cam í mà, em qua Cam thấy nó khoác luôn cái áo kèm quân hàm sỹ quan, thế là phi ầm ầm ...