Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Các bác đã nhất trí chọn cầu nào để nhảy chưa, tối nay sau khi ăn uống vs gđ xong thì 21h gặp nhau nhé :(((((
Nhìn bảng điểm nản thiệt chứ!:p May hôm qua em chạy hết con HQC với giá 3.25 vớt vát chút đỉnh chứ để hôm nay chít luôn! Lúc sáng định quăng hết vô con DLG khi giá 4.18 thấy cũng thơm nhưng thấy dòng tiền yếu quá nên ráng đợi thêm xem sao, nào ngờ kết phiên em nó gần sàn luôn, hú hồn!:D
Vô 2 em HSG và MWG mấy hôm nay kiếm được chút ít, hôm nay nó lột sạch lại trở về vạch xuất phát! Huề tiền! :) Mai nó làm phát nữa như hôm nay chắc kiếm xe chạy U,G gì qua ngày quá!:p

Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
He he, hôm nay con OGC của em nằm sàn rồi!:eek: Không biết mai có gượng dậy nổi không nhưng em cũng liều vớt thêm 10k nữa cho nó có cảm giác mua sàn nó ra sao!;)
Con DLG thì em chưa dám vô vì thấy còn yếu quá, sợ nó tuột thêm!:p

Bác thế là đúng, nó lừng khừng 4.1x mãi thế mà vẫn tuột được như thường, em chính thức kẹp một ít :D

Các bác đã nhất trí chọn cầu nào để nhảy chưa, tối nay sau khi ăn uống vs gđ xong thì 21h gặp nhau nhé :(((((

Em chọn cái cầu gần nhà, nhưng sợ nó hơi thấp, lại có thằng nó nhảy xuống cứu thì hỏng hết :D

Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Bác thế là đúng, nó lừng khừng 4.1x mãi thế mà vẫn tuột được như thường, em chính thức kẹp một ít :D

Em chọn cái cầu gần nhà, nhưng sợ nó hơi thấp, lại có thằng nó nhảy xuống cứu thì hỏng hết :D
Thuê xe về cầu Rạch Miễu đi, rất cao !!!!

• Like
Reactions: Carforrent
Hạng C
29/1/16
598
6.645
93
Thế căn hộ Sun Avenue bán trc để còn kịp mang tiền theo !!!!

• Like
Reactions: NgoLan
Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Nó sàn phiên đầu tiên mà bác bắt luôn đó hả, thật can đảm, goodluck
Dạ, do em thấy nó lình xình tới lui do lúc mới nằm sàn thấy lực cầu còn mạnh lắm nên hy vọng nó bật lên lại, ai ngờ nó nằm luôn!:p Nhưng sáng nay em vớt thêm 10k lúc ATO giá 2.56 để cân bằng rồi ạ!:D Nếu ngày mai nó không tuột nữa thì tuần sau hy vọng lắm bác ạ!:)