Hạng D
10/5/09
2.389
13.538
113
Sg
Tối nay 21h cho e đặt 1 cuốc xe chở lên Dưa Leo nhảy nha bác :)
Tối nay a chạy đến The Sun nhé, a thấy căn nào có căng banron "Tiger7x" là a lên đó nhé, e đợi a để nhảy chung :D
Ps: ko ngờ ae mình gặp nhau lần đầu cũng là lần cuối, thảm quá :(
các bác cứ an tâm. tuần sau cá lớn gom hàng hết...cuối tháng 8 ăn cú chót xong bye ck luôn !
ps: tích cực như bác Cộp xíu đi 500 ae !

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Bác chuẩn bị xèng cho hôm nay và ngày mai nữa nhé, hàng giá rẻ vẫn còn đầy trong ngày cuối tuần.
Chỉ có thể hy vọng vào tuần sau.
Em xuống hết tiền rồi, bay giờ muốn mua vào thì phải cơ cấu lại danh mục đầu tư ! Cả buổi hôm nay em chỉ xem các mã chứng khoán trong watchlist diễn xuất ! Nếu mai TDH tăng nữa thì em sẽ chốt lời non con này, chuyển sang múc em VE9

• Like
Reactions: VIETNAMRICES
Hạng B2
3/4/07
137
2.768
103
45
Saigon-Bình Thạnh
Tt bị đạp thì nó té theo thôi, lái nó muốn đạp xuống để gom tiếp thì mượn gió vni bẻ măng thôi.
Nó chính là thủ phạm hiếp dâm e hnay hic hic
Vậy em phải mua thêm để bình quân giá rồi, sáng để lệnh 4.1 đc 10k cứ tưởng mua đc giá hời cuối phiên nó đè như vậy, HQC cũng về còn 3.14 e cũng sẽ gom thêm tuần sau ra tin khởi công cùng lúc 8 dự án chắc giờ đè ăn hàng gom.

Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
Tối nay a chạy đến The Sun nhé, a thấy căn nào có căng banron "Tiger7x" là a lên đó nhé, e đợi a để nhảy chung :D
Ps: ko ngờ ae mình gặp nhau lần đầu cũng là lần cuối, thảm quá :(

Nhớ buộc nhau lại cho chắc ăn nhá, chứ không lỡ một ông nhảy xong một ông kia lại đổi ý :D