Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Thớt này càng ngày càng vắng, mấy mem lồi mồm hết nên rút vốn chơi bitcoin hết rồi!
Ha..ha..Lồi mồm hay lõm thủng túi còn phụ thuộc vào từng pác ! Còn về bitcoin thì hôm qua và sáng nay có tin xấu là TQ không công nhận tiền ảo nên rớt giá thê thảm. Việc này em cũng phần nào dự đoán được vì TQ có truyền thống là phải kiểm soát được, nếu không thì cấm, tương tự như cấm facebook, cấm youtube...

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city
Như tiêu đề, sự ảnh hưởng của những bất ổn là có, và chúng ta cần nên theo dõi chặt tình hình trong giai đoạn này. Về tổng thể thị trường nhiều trang báo cũng đã phân tích, sẽ tạo đỉnh ngắn hạn, mình không đi sâu nói lại những thứ đã có sẳn.

Cách hành động nên làm là cẩn trọng trong từng hoạt động mua bán. Tuần vừa qua, chứng kiến sự bứt phá của nhóm cp trụ, nên trong tuần sau có thể sẽ có nhịp điều chỉnh chốt lời. Và đồng thời trong tuần vừa qua penny án binh bất động, như mình đã từng đưa ra ý kiến về dòng tiền trong giai đoạn vừa qua, khi rời nhóm cp trụ, thì dòng tiền lại tìm kiến lợi nhuận ở nhóm penny. Có thể là do tỷ lệ mình đánh penny cao nên ý kiến đưa ra có phần thiên lệch sang nhận định nhóm này, các bác bổ sung dùm nhận định về nhóm cp cơ bản giúp.

Riêng cp nhóm Qc, mình không tham gia bất kỳ cp nào nên một số bác hỏi mình, mình không trả lời là như vậy. Chúc các bác tìm kiếm được lợi nhuận nhóm này.
Sáng nay em tím được 2 con: HT1 và CMI, bán luôn, đập hết vô HPG!
Hình như con DLG cũng đang khởi động thì phải?!:)

• Like
Reactions: Tiger7x
Hạng B2
19/10/16
169
743
53
35
Con SSI cứ phập phù, may có con STB tăng lên chút đỉnh, tài khoản của em cũng gỡ gạt lại chút.

• Like
Reactions: American Standard
Hạng D
29/11/06
3.955
10.157
113
Sáng nay bốc cơ a lô bảo con TCM giá mục tiêu là 35 đến cuối năm. Bác nào có hứng ko?