Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Em là lính mới mong các bác chỉ giáo cho ạ. Tháng rồi vồ hụt mấy cú tiếc quá.
Welcome pác, pác cứ theo dõi thread này một thời gian là biết sẽ nên theo con nào !

Tập Lái
5/9/17
0
30
12
36
Welcome pác, pác cứ theo dõi thread này một thời gian là biết sẽ nên theo con nào !
Cảm ơn bác. Em cũng mới tập tọe thôi. Em đang cầm FLC vs HQC. Tháng rồi đau nhất là FLC của bác Qc. Mua 7.1 đến lúc lên 9.16 em lại chần chừ ko bán, giờ đang hòa vốn. Tháng này em đang ngâm cứu mấy con họ MB như MBB vs MBS. Theo các bác nên đầu tư không ạ?

• Like
Reactions: AeroKid
Hạng D
18/7/11
1.004
4.816
113
Q7
Cảm ơn bác. Em cũng mới tập tọe thôi. Em đang cầm FLC vs HQC. Tháng rồi đau nhất là FLC của bác Qc. Mua 7.1 đến lúc lên 9.16 em lại chần chừ ko bán, giờ đang hòa vốn. Tháng này em đang ngâm cứu mấy con họ MB như MBB vs MBS. Theo các bác nên đầu tư không ạ?
bác ôm FLC là hàng sư phụ òy, mới chơi gì, kk

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Em nghĩ pác cũng có kinh nghiệm chơi "trứng" rồi, chỉ là mới gia nhập thread này thôi ! Còn về họ nhà quân đội, em nói thật là em không có theo dõi và cũng không hứng thú cho nên em không biết gì để góp ý kiến với pác

Tập Lái
25/5/17
30
1.761
83
Cho mình ké tí. Dòng họ nhà dầu khí đang có sự chuyển mình gas,pvd,plx,pvt....;)

Tập Lái
5/9/17
0
30
12
36
Em nghĩ pác cũng có kinh nghiệm chơi "trứng" rồi, chỉ là mới gia nhập thread này thôi ! Còn về họ nhà quân đội, em nói thật là em không có theo dõi và cũng không hứng thú cho nên em không biết gì để góp ý kiến với pác
Em mới đăng ký tài khoản để chơi trứng hồi 10/8 mà bác. Trc đó em chưa lên sàn lần nào. Chỉ là thấy FLC có vẻ là tập đoàn lớn nên em mua thôi. Giao dịch đầu tiên đấy ạ.

Hạng C
25/4/06
787
1.849
93
Em mới đăng ký tài khoản để chơi trứng hồi 10/8 mà bác. Trc đó em chưa lên sàn lần nào. Chỉ là thấy FLC có vẻ là tập đoàn lớn nên em mua thôi. Giao dịch đầu tiên đấy ạ.
Nếu vậy pác cũng có máu liều lĩnh, mà ông bà ta có câu: "có chí làm quan, có gan thì làm giàu" mà ! Ka..ka.. Một lần nữa welcome pác gia nhập hội chứng của OS

21/9/11
1.665
31.665
113
Con SSI cứ phập phù, may có con STB tăng lên chút đỉnh, tài khoản của em cũng gỡ gạt lại chút.

Con SSI này sao cứ phập phù hoài, Bực cả mình, hôm bữa mua ngay trên đỉnh, đau hết cả người, mấy hôm trước xuống thấp ôm thêm quân bình giá, không là lõm nặng.

Bác Cọp nghĩ sao về con ACB ôm từ đầu tháng giá 25.8 chốt 29 được chưa Bác?
(Chưa phải đóng tiền Sadora nên chơi đến tháng 3 nhận nhà chốt luôn)

• Like
Reactions: chicong16
Hạng C
3/1/10
855
7.300
93
Sáng nay em tím được 2 con: HT1 và CMI, bán luôn, đập hết vô HPG!
Hình như con DLG cũng đang khởi động thì phải?!:)

Con DLG nó đề pa cả tháng nay mà không chạy được, không biết 4.1x giờ chắc chưa hay vài bữa nó lại rớt phát xuống 4.0 cho bà con xanh mặt :)

Mở đầu tháng 09 cả hai chỉ số VNindex và VN30 đều lên đỉnh, cầu mong Trump và LHQ trị được thằng Ủn cho thế giới yên ổn!

Em nghĩ đọ nhau tên lửa với thằng liều này khó, hậu quả khôn lường, cứ mang McDonald's, KFC, Starbucks... ra đánh mới chắc ăn, tuy hơi lâu :)

Con SSI này sao cứ phập phù hoài, Bực cả mình, hôm bữa mua ngay trên đỉnh, đau hết cả người, mấy hôm trước xuống thấp ôm thêm quân bình giá, không là lõm nặng.

Bác Cọp nghĩ sao về con ACB ôm từ đầu tháng giá 25.8 chốt 29 được chưa Bác?
(Chưa phải đóng tiền Sadora nên chơi đến tháng 3 nhận nhà chốt luôn)

Riêng ở đây thôi cũng có nhiều bác phát khùng với con ngáo SSI này rồi, nay thêm bác :)