Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
Re:Lạc vào Chuồng bò ( LP670-4 SV ) (ko chỉ có bác ôtô saigon có )

mọi người nên bình tĩnh giải quyết vấn đề

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27

bên kia rõ đẹp hơn ... hehe , mà nhờ bác em mới biết chiếc kia là RR ghost , tưởng phantom ko đó chứ

Hạng B2
7/10/10
107
1
0

otosaigon nói:
nguồn: tự xử (ko riêng bác H otosaigon có ạ)

Việc bác chụp được ảnh xe đẹp show up cho anh em chiên ngưỡng đâu cần thiết phải phô trương hay chứng tỏ bản thân mình là thế này thế nọ.. chẳng lẽ "phân" của bác khác của em ..:D
Bác Lơ có lời rất chửng chạc, em xem qua 2 cái thớt của bác và ngựa non này thì thớt của bác đỉnh đạc hơn nhiều

Hạng B2
15/2/10
287
0
18
33

40k tiền xăng em đổ cho con Dream của em chắc chỉ đủ cho mấy em này đề pa thôi

Hạng F
5/8/09
5.919
79
68
HCM

Lời bình và góc chụp đều rất amateur. Đã vậy lại còn khoe khoang so sánh.
Nếu bác có lòng chụp hình post cho anh em chiêm ngưỡng thì chân thành cám ơn bác.còn nếu bác muốn hơn thua, vài bữa nữa bác làm một vòng test  xe đi rùi chú thích tương tự như cái chú thích NGUỒN của bác đó!

Hạng B1
28/11/07
99
5
18
49

Chủ nhân chiu chơi thật.
em thật ra cũng không muốn nói thêm gì, ai pot hình thì cũng thanks chủ thớt cả, e nghỉ lời bình thì vui vẻ khích tướng nhau tý thôi, còn bac H otosaigon là ai mà em thấy nhìu bác nịnh ghê vây?Thậm chí bác ấy còn dùng những thứ mà chỉ có chó mới thích ăn(chẳng lẽ "phân" của bác khác của em ..) 
mà các bác còn hô hào đúng, tốt...là thế này thế kia, thật chẳng ra làm sao.
Là mod min gi em không rỏ lắm, nhưng nên nhẹ nhàng và tôn trọng nhau để tầng lớp sau, em út nó hoc hỏi.
5, 6 năm rồi cũng nhờ otosaigon ma đã cho e nhiều kiến thức bổ ích nhưng có lẻ cũng hơn 4 năm mới có 1 comment như thế này, mong các bác thông cảm. chúc toàn thể sức khỏe

Status
Không mở trả lời sau này.