Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
10/6/10
25
0
0
Ho Chi Minh city
Re:Lạc vào Chuồng bò ( LP670-4 SV ) (ko chỉ có bác ôtô saigon có )

Các bác bàn nhau về điều gì thế? Ngóng các tin sau chờ mãi không thấy như cảm giác lái thế nào? Ăn xăng ra sao? ....nhiều thứ hơn là khen nhau mãi....

Hạng D
4/1/06
2.303
11
38
46
Nhị Quận

Toàn bình loạn đâu đâu, Tập trung chuyên môn các bác ơi.

Hạng D
24/8/06
1.286
8
38
53
Sai Gon

roney nói:
Chủ nhân chiu chơi thật.
em thật ra cũng không muốn nói thêm gì, ai pot hình thì cũng thanks chủ thớt cả, e nghỉ lời bình thì vui vẻ khích tướng nhau tý thôi, còn bac H otosaigon là ai mà em thấy nhìu bác nịnh ghê vây?Thậm chí bác ấy còn dùng những thứ mà chỉ có chó mới thích ăn(chẳng lẽ "phân" của bác khác của em ..) 
mà các bác còn hô hào đúng, tốt...là thế này thế kia, thật chẳng ra làm sao.
Là mod min gi em không rỏ lắm, nhưng nên nhẹ nhàng và tôn trọng nhau để tầng lớp sau, em út nó hoc hỏi.
5, 6 năm rồi cũng nhờ otosaigon ma đã cho e nhiều kiến thức bổ ích nhưng có lẻ cũng hơn 4 năm mới có 1 comment như thế này, mong các bác thông cảm. chúc toàn thể sức khỏe
Bác này nói chí phải ,,,,chủ xe mà đọc dc mấy lời này chắc rung đùi khoái chí ,,",trên diễn nọ từ Mod cho tới thành viên xúc phạm nhau chỉ vì tranh nhau chụp hình cái xe của mình đi khoe với thiên hạ " hahhaha ...chả ra làm sao cả ....

Tập Lái
13/1/10
5
0
0

Hình chụp đẹp đấy nhưng lời bình chưa hay.Tuy nhiên cũng tạm ổn.
Gà nhà binh nhau là chuyện bình thường. Đừng để tâm đến nhe bác thong_fughini.
Vote cho Bác

Tập Lái
13/1/10
5
0
0

roney nói:
Chủ nhân chiu chơi thật.
em thật ra cũng không muốn nói thêm gì, ai pot hình thì cũng thanks chủ thớt cả, e nghỉ lời bình thì vui vẻ khích tướng nhau tý thôi, còn bac H otosaigon là ai mà em thấy nhìu bác nịnh ghê vây?Thậm chí bác ấy còn dùng những thứ mà chỉ có chó mới thích ăn(chẳng lẽ "phân" của bác khác của em ..) 
Là mod min gi em không rỏ lắm, nhưng nên nhẹ nhàng và tôn trọng nhau để tầng lớp sau, em út nó hoc hỏi.
5, 6 năm rồi cũng nhờ otosaigon ma đã cho e nhiều kiến thức bổ ích nhưng có lẻ cũng hơn 4 năm mới có 1 comment như thế này, mong các bác thông cảm. chúc toàn thể sức khỏe

Quan điểm của Bác roney rất rõ ràng và chính xác.
Theo tôi thì bài nào hay thì khen, bài dở thì góp ý cho người ta sửa và nên nhận xét một cách khách quan chứ đừng có cái kiểu " tát nước theo mưa " nữa . Hãy vì sự phát triển tốt đẹp hơn của DĐ Otosaigon
Trân trọng

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn

depdep95 wa bác ui ...ước gì được ôm e 1 lần..hạhaha

Tập Lái
13/1/10
5
0
0

cardesign nói:
roney nói:
Chủ nhân chiu chơi thật.
Chắc có lẽ tại bác ngu quá nên ko hiểu dc bác Lơ nói cái ji

comment not Culture.

Status
Không mở trả lời sau này.