Tập Lái
15/12/11
13
0
0
Các bác ơi, nhà em có con Altis bị chuột nó chui vào tận ống hút "phóng uế" trong đó đến tận cục xốp lọc khí nên khi vào xe có mùi rất khai,nhất là lúc bật điều hòa thì thôi rồi luôn.
Em đã mang ra Toy cho nó vệ sinh đủ kiểu nhưng vẫn còn mùi, các bác đây có cách nào giúp em với, chứ đi xe kiểu này khổ quá.

Thanks các bác nhiều.

Tập Lái
23/1/13
31
0
6
bác mở hết cửa ra, nổ máy và bật chế độ sưởi lên. chừng 1 tiếng là bớt mùi ngay. làm vai lần từ từ sẽ hết.

Hạng B2
4/10/12
468
588
93
Bác thử mở hết cửa ra, bật điều hòa chế độ nóng khoảng 30p rồi tắt. Làm vài lần thử xem hết mùi không. Em hay sử dụng cách này

Hạng B2
4/3/13
185
20
18
Tp.HCM
Bác thử nhờ các bác bên SOS chỉ giáo thêm, các bác bên đó nhiều bác có kinh nghiệm nên chắc sẽ giúp được bác đó.

Tập Lái
15/12/11
13
0
0
nmhuy979 nói:
Bác thử mở hết cửa ra, bật điều hòa chế độ nóng khoảng 30p rồi tắt. Làm vài lần thử xem hết mùi không. Em hay sử dụng cách này

dungpate nói:
bác mở hết cửa ra, nổ máy và bật chế độ sưởi lên. chừng 1 tiếng là bớt mùi ngay. làm vai lần từ từ sẽ hết.
Thanks 2 bác, ngày mai e thử liền và sẽ báo kết quả ngay.

Tập Lái
15/12/11
13
0
0
Zero dark thirty nói:
Bác thử nhờ các bác bên SOS chỉ giáo thêm, các bác bên đó nhiều bác có kinh nghiệm nên chắc sẽ giúp được bác đó.
Bác cho em hỏi SOS là bên nào z, e tham gia chưa lâu nên còn mù mờ mong chỉ giáo...

Hạng B2
4/3/13
185
20
18
Tp.HCM
ltcong nói:
Zero dark thirty nói:
Bác cho em hỏi SOS là bên nào z, e tham gia chưa lâu nên còn mù mờ mong chỉ giáo...
SOS của otosaigon đó bác. bác vào diễn đàn, có mục SOS thì nhấp vào, sau đó làm 1 toppic nhờ các bác đó tư vấn.Bác click vào đây nè
http://www.otosaigon.com/...o-Th%C3%B4ng-f258.aspx

Last edited by a moderator:
Tập Lái
15/12/11
13
0
0
Zero dark thirty nói:
ltcong nói:
Zero dark thirty nói:
SOS của otosaigon đó bác. bác vào diễn đàn, có mục SOS thì nhấp vào, sau đó làm 1 toppic nhờ các bác đó tư vấn.Bác click vào đây nè
okê con gà trê luôn, thanks bác nhiều em đã thấy mục S.O.S Hỗ trợ giao thông. :)

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Zero dark thirty nói:
bác tư vấn cho bác ấy qua Thớt: E Gara-bệnh viện Ô Tô,mới đúng địa chỉ,SOS là thớt đa phần hổ trợ các bác đang lưu thông,mà gặp sự cố...Hội Trưởng SOS là bác Hà Sonata tình nghĩa...hihi

Last edited by a moderator: