Hạng D
25/8/16
2.757
5.770
113
Em mới chụp trưa nay ở nhà xe sân bay. Vậy kết luận ở đâu cũng có thằng người :)

Chuyện đậu xe, Không phân biệt vùng miền, vì ở đâu cũng có kẻ không ý thức

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Johnnie371
Hạng D
26/3/15
1.352
20.243
113
Chính xác, các bọn phân biệt vùng miền là bọn ấu trĩ, chẳng ra gì, thế kỷ nào rồi mà còn phân biệt nữa, 3 miền ruột thịt yêu thương nhau ko hết cơ mà. Cầu trời cho bọn này kiếp sau đầu thai làm người bắc kỳ.

Hạng D
2/5/16
1.926
1.875
143
Chính xác, các bọn phân biệt vùng miền là bọn ấu trĩ, chẳng ra gì, thế kỷ nào rồi mà còn phân biệt nữa, 3 miền ruột thịt yêu thương nhau ko hết cơ mà. Cầu trời cho bọn này kiếp sau đầu thai làm người bắc kỳ.
Vùng miền cũng là người Việt Nam, không ngờ chính sách chia để trị của thực dân vẫn còn được 1 số thành phần vô giáo dục tung hê trong này :(

Hạng F
7/8/17
7.474
10.181
113
E k phân biệt đâu nhưng mà e cho thuê trọ thì đặc trưng của miệt Thanh Hóa khi trả phòng k thuê nữa thì lúc nào e cũng phải sơn lại phòng kèm theo mớ rác, tường thì đen thui. Còn miền tây khi họ trả phòng thì đa số sẽ quét dọn sạch sẽ, tường cũng hơi dơ nhưng k đến độ quẹt chân lên tường. Đây chỉ là một số trường hợp e để ý thôi, chứ k phải phân biệt gì, bác nào biết lý do vì sao cho em biết với để e còn nhắc nhở.

Hạng D
26/3/15
1.352
20.243
113
Vùng miền cũng là người Việt Nam, không ngờ chính sách chia để trị của thực dân vẫn còn được 1 số thành phần vô giáo dục tung hê trong này :(
Vâng cụ ạ, vùng lào cũng nà đồng bào ruột thịt, ấy vậy mà chúng ló phân biệt cụ ạ. Em tuy nà bắc kỳ, dưng mà em vào lam sống lâu zồi, nên em bắc bớt kỳ rồi, mà za đường chúng ló vẫn cứ ghét em :(