Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
quá ẹ cho 1 tỷ 6 mà bị lội ko đáng có ở các dòng xe bình dân còn ko bị

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
C300 AMG có camera 360 độ sẽ có chức năng biết được cửa nào chưa đóng :)

View attachment 400519
Thật hay đùa vậy bác. Xe em xe Focus 2014 có giá chỉ bằng 1/2 Merc C mà cũng biết cửa nào chưa đóng...chẳng lẽ Merc C chỉ báo cửa chưa đóng mà không báo cửa nào?
Xe em cũng đèn tự động, gạt mưa tự động, cửa không kêu mà đi cực chắc luôn :p Lùi tự động các kiểu nữa =))

• Like
Reactions: np.tan and vaydoha
Hạng D
16/7/13
1.304
14.718
113
Đang chờ nhận xe. Đọc xong thấy nản vậy trời. Chẳng lẽ đang đi nhập chuyển sang lấp ráp là 1 sai lầm.
Kệ..chơi luôn đi Pác....lăn tăn..lại mất sướng...nói thật...Pac đi hơi bị ngược đó...đa phần Os kỳ cựu ...ngán mấy cái lẩu dê lắm rồi...nên mới cố chuyển sang nhập....hehehe

Hạng D
16/7/13
1.304
14.718
113
Thật hay đùa vậy bác. Xe em xe Focus 2014 có giá chỉ bằng 1/2 Merc C mà cũng biết cửa nào chưa đóng...chẳng lẽ Merc C chỉ báo cửa chưa đóng mà không báo cửa nào?
Xe em cũng đèn tự động, gạt mưa tự động, cửa không kêu mà đi cực chắc luôn :p Lùi tự động các kiểu nữa =))
Fo cụt...là hơi bị cao đó Pác....Con morning nhập...ghẻ...cũa gấu nhà....thả thắng tay...chuyển từ P sang N.....cửa không khít...nó đã báo rồi...đâu cần đếch gì phải lăn bánh.....sau khi đọc bài này....mình ngán Lẩu Dê rồi...nghèo...cũng cố chơi con nhập....heheheh

Hạng B2
31/5/07
302
214
43
xe em C200, chạy 10.000 km . phát sinh lỗi :
1. cửa kêu ( fix 3 lần k hết )
2. phuộc shock khi qua chỗ đường xấu.
3. đề máy, nhả thắng tay vào số no giựt mạnh cái, báo kỹ thuật bảo đậu chỗ dốc em thì bằng phẳng vẫn giựt. hehehe
hết rồi, cá nhân em chấp nhận được vì 1ty6 k đòi hỏi nhiều hơn, chạy thì sướng, an toàn. em đặt an toàn lên trên hết. con mấy cái vặt vặt em chạy đi làm gần nên k wan tâm lắm. bác nào xuc1c thì cứ xúc, trải nghiệm cho biết. sau này co đổi xe chắc lên gầm cao lexus thôi :D.
Món số 3 của cụ em chịu chả hiểu. C mới phanh đỗ là phanh điện, nhả tự động. Em lên xe là đề máy, kéo sang số và đạp ga là đi thôi, chưa bao giờ nhả phanh tay rồi vào số cả :)

Hạng B2
31/5/07
302
214
43
Fo cụt...là hơi bị cao đó Pác....Con morning nhập...ghẻ...cũa gấu nhà....thả thắng tay...chuyển từ P sang N.....cửa không khít...nó đã báo rồi...đâu cần đếch gì phải lăn bánh.....sau khi đọc bài này....mình ngán Lẩu Dê rồi...nghèo...cũng cố chơi con nhập....heheheh
Mer khi cửa chưa đóng chặt chỉ sáng đèn nội thất, khi vào số chuyển bánh thì mới báo chính xác cửa nào chưa đóng. Toàn cầu đều ngu như vậy, cụ chơi xe nhập từ đâu về cũng thế thôi :p

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Cái này là lỗi vặt mà các bác, chấp nhận dc chứ ko có gì phải lo lắng.
Xe Nhật mới ít lỗi vặt, chứ em đi xe Hàn cũng vậy à, cái điều hòa nó cũng có lúc tự chuyển gió ngoài mà ko rõ tại sao, rồi xe Hàn dùng vỏ Hàn nên vào đường xấu nó ồn hơn nhiều so với lúc đi cao tốc :(

Hạng B2
29/7/15
109
46
28
36
tự nhả thì khi cụ đạp ga nó sẽ nghe cái khựt 1 cái em khó chịu cái đó nên em nhả thắng tay cho khỏi kêu, còn vào số nó giựt 1 cái có khi giật cả mình

Hạng C
10/12/13
587
7.011
93
Aiza, không biết GLC ra sao nữa...hic hic
Mở nắp capo lên thấy nguyên 1 cái cục gì nằm ngay sát dưới sàn, chỗ sẽ ướt đầu tiên khi lội nước. E nghi đây là lỗi thiết kế quá.