Hạng D
24/2/04
2.574
3.249
113
Vietnam
Re:Chuyên đề về Mercedes-Benz GLK 4Matic

Vĩnh Nam nói:
Em chỉnh lại rồi bác. Chiều nay em và bác Hoài Phong thống nhất là anh em GLK tổ chức họp mặt tại TPHCM, thời gian khảng từ 17-22/5 ngày nào cũng được, các bác cho ý kiến nhé.
Sau ngày 19 đi các bác, cho em tham gia với vì ngày 19 em mới về Sài Gòn. Cảm ơn các bác

Hạng C
27/6/07
889
1
18

Vĩnh Nam nói:
Em đã chuyển yêu cầu của các bác, trong đó có ý kiến của bác bannang.com đến bộ phận After sales của MBV để giải quyết. Có một vài chiếc GLK đợt đầu bị tiếng kêu ở cửa này các bác ạ.

@kvl: xe bác Hoài Phong mới vào chiều nay chứ không phải hôm qua.
@TuyenI30: BTC mời bác tham dự chương trình Levi's Fashion Show vào tối thứ 7 ngày 1/5. Bác tham dự được không?

@Kanz: chú kanz khoẻ chưa? thấy online liên tục chắc ổn rồi phải không? sắp cưới "vợ" mà như thế này không ổn rồi!

Mời các bác tham dự chương trình VIP Special Show tối thứ 7 ngày 15/5 có show diễn của LEVI'S từ 18-21g . Kính mời.

nhân dịp show này Lì vai có giảm giá gì kg bác?

xe em cũng lấy đợt đầu giờ có cần đi thay miễn phí kg ạ

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

@Vinhnam: dạ em cũng sắp khỏi hẳn rồi ^^ em ol vì mệt ngồi ở cơ quan ol chứ ko chẳng biết làm gì =..= CK thì xuống thê thảm ^^
vâng, em đang đốc thúc thợ thuyền cho xong cái nhà, sửa sang nơi ăn chốn ở để rước "vợ" mới về đây ạ ^^

Hạng B2
2/5/08
116
0
16
manutd.com.vn

Bác này cưới mấy vợ lẽ rồi mới cưới vợ cả :))

Mùa hè đến rồi ,xe hấp nắng nóng quá, em muốn dán vkool mà ko biết chỗ nào dán ngon, các bác chỉ em với :D. Ở hn bác à

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36

xhaiphongx nói:

Mùa hè đến rồi ,xe hấp nắng nóng quá, em muốn dán vkool mà ko biết chỗ nào dán ngon, các bác chỉ em với :D. Ở hn bác à

Ra Bác Kiên số 9 Nam Quốc Can, quận 1, tp.HCM dán đi Bác, liên lạc anh Kiên 0908536868, nói là thành viên diễn đàn OS được giảm 5-10%. Chuyên Vkool

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

AE ở hội GLK có bác nào chưa dán kính thì alô, Sup sẽ giúp miễn phí luôn ;)

Hạng B2
2/5/08
116
0
16
manutd.com.vn

Tuyêni30 nói:
xhaiphongx nói:

Ra Bác Kiên số 9 Nam Quốc Can, quận 1, tp.HCM dán đi Bác, liên lạc anh Kiên 0908536868, nói là thành viên diễn đàn OS được giảm 5-10%. Chuyên Vkool
ac, cám ơn bác, em ở hn bác ơi :(
sup.com: bác chỉ cho em chỗ dán đó với ;)

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh

SUp.com nói:

miễn phí thế nào đấy anh ? xe em dán rồi nhưng kính bên tài đang bị rách cần dán lại nè

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

@ xhaiphongx: bác ở Hanoi thì chờ mình ktra xem có được không nhé, SG thì vô tư. Mình sẽ nhắn ngay. Ah mà là llumarh chứ không phải VKool nhé bác !

Sup confirmed
Hạng D
15/4/08
3.940
34
48
Sài Thành

kvl nói:
SUp.com nói:

miễn phí thế nào đấy anh ? xe em dán rồi nhưng kính bên tài đang bị rách cần dán lại nè

Để anh check tên & địa chĩ đại lý rồi báo kvl. Em chỉ cần đánh xe qua thôi.